Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.242.695.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.196.087.954 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.242.695.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.196.087.954 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi công trình: Cải tạo, nâng cấp trường Tiểu học Ba Đình, phường Ba Đình. Hạng mục: Xây mới khu khu nhà ăn bán trú và các phòng chức năng 4 tầng; cải tạo các khu nhà lớp học của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
03/08/2023 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu học Lê Văn Tám, phường Ba Đình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
03/08/2023 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
27/07/2023 09:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG THANH HÓA
19/07/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HÙNG ANH
18/07/2023 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2023 20:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công thương Thành Đạt
20/06/2023 07:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DVTM QUANG MINH
20/06/2023 07:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN CHUNG
30/01/2023 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG KHIÊM
23/05/2022 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi công trình: Cải tạo, nâng cấp trường Tiểu học Ba Đình, phường Ba Đình. Hạng mục: Xây mới khu khu nhà ăn bán trú và các phòng chức năng 4 tầng; cải tạo các khu nhà lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
03/08/2023 15:40
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu học Lê Văn Tám, phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
03/08/2023 15:10
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
27/07/2023 09:32
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thí nghiệm nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG THANH HÓA
19/07/2023 16:16
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HÙNG ANH
18/07/2023 09:15
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình. với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2023 07:02
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2023 20:37
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công thương Thành Đạt
20/06/2023 07:42
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DVTM QUANG MINH
20/06/2023 07:40
Ủy ban nhân dân phường Ba Đình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN CHUNG
30/01/2023 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi công trình: Cải tạo, nâng cấp trường Tiểu học Ba Đình, phường Ba Đình. Hạng mục: Xây mới khu khu nhà ăn bán trú và các phòng chức năng 4 tầng; cải tạo các khu nhà lớp học của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
03/08/2023 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa, cải tạo trường Tiểu học Lê Văn Tám, phường Ba Đình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
03/08/2023 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH HOÁ
27/07/2023 09:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG THANH HÓA
19/07/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HÙNG ANH
18/07/2023 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình, mua sắm thiết bị và bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2023 20:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công thương Thành Đạt
20/06/2023 07:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DVTM QUANG MINH
20/06/2023 07:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN CHUNG
30/01/2023 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG KHIÊM
23/05/2022 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ba Đình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chúng ta đều lấy động lực từ mong muốn được khen ngợi, và người càng cao đẹp càng khao khát danh tiếng. Chính bản thân những triết gia, thậm chí trong cuốn sách phê phán danh tiếng, ghi lại tên mình. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.