Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.601.781.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.416.519.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.601.781.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.416.519.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Cổ Nhuế 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN TRÀNG AN
09/05/2025 18:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Cổ Nhuế 1, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
03/04/2025 14:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
03/04/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HUY HOÀNG
25/03/2025 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/03/2025 17:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Đầu tư Đại Dương
06/03/2025 22:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHẠM AN
06/03/2025 22:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn cắm mốc ranh giới dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
06/03/2025 22:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo nhà văn hóa Tổ dân phố Hoàng 10 và Xây dựng nhà văn hóa Tổ dân phố Hoàng 11, phường Cổ Nhuế 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 với 7 gói thầu.
19/02/2025 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN TRÀNG AN
09/05/2025 18:53
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Cổ Nhuế 1, quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:22
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
03/04/2025 14:56
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
03/04/2025 14:52
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LỘC , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HUY HOÀNG
25/03/2025 09:48
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/03/2025 17:36
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Đầu tư Đại Dương
06/03/2025 22:19
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHẠM AN
06/03/2025 22:18
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn cắm mốc ranh giới dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
06/03/2025 22:16
Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo nhà văn hóa Tổ dân phố Hoàng 10 và Xây dựng nhà văn hóa Tổ dân phố Hoàng 11, phường Cổ Nhuế 1 với 7 gói thầu.
19/02/2025 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Cổ Nhuế 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN TRÀNG AN
09/05/2025 18:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Cổ Nhuế 1, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
03/04/2025 14:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
03/04/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HUY HOÀNG
25/03/2025 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/03/2025 17:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Đầu tư Đại Dương
06/03/2025 22:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHẠM AN
06/03/2025 22:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn cắm mốc ranh giới dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
06/03/2025 22:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo nhà văn hóa Tổ dân phố Hoàng 10 và Xây dựng nhà văn hóa Tổ dân phố Hoàng 11, phường Cổ Nhuế 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 với 7 gói thầu.
19/02/2025 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 117 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cổ Nhuế 1 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngày hôm nay có thể trở thành một ngày đầy sinh lực với bạn – và với người khác – nếu bạn bỏ thời gian để trao cho ai đó nụ cười… để thốt lên một lời tử tế… để chìa tay ra cho người đang cần giúp đỡ… để viết một lời cảm ơn… để cho đi một lời khuyến khích với người đang cố gắng vượt qua rắc rối… để chia sẻ một phần tài sản vật chất với những người xung quanh. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.