Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,70%, Xây lắp 91,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.462.582.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.261.220.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,70%, Xây lắp 91,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.462.582.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.261.220.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 21:18
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tài sản công phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
13/01/2025 11:22
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định MSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 02 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/01/2025 08:02
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG
09/01/2025 07:59
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tài sản UBND phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
30/12/2024 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Xây dựng công trình phần khối lượng bổ sung của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 468
17/12/2024 11:42
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định HSMT,thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 09 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP
17/12/2024 11:32
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 10: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 09 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT
17/12/2024 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Xây dựng công trình phần khối lượng bổ sung của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 16:54
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
21/11/2024 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công với 2 nhà thầu tham gia.
18/01/2025 08:02
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 21:18
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tài sản công phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
13/01/2025 11:22
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định MSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/01/2025 08:02
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG
09/01/2025 07:59
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tài sản UBND phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
30/12/2024 09:49
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định HSMT,thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP
17/12/2024 11:32
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập công bố kết quả gói thầu gói thầu số 10: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT
17/12/2024 11:29
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung với 3 gói thầu.
21/11/2024 14:08
ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
10/10/2024 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 21:18
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tài sản công phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
13/01/2025 11:22
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định MSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 02 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/01/2025 08:02
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG
09/01/2025 07:59
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tài sản UBND phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
30/12/2024 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Xây dựng công trình phần khối lượng bổ sung của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 468
17/12/2024 11:42
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định HSMT,thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 09 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP
17/12/2024 11:32
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 10: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 09 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT
17/12/2024 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Xây dựng công trình phần khối lượng bổ sung của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 16:54
Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập với 3 gói thầu.
21/11/2024 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải 23 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập đã đăng tải 80 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường Hà Huy Tập có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những sự lăng nhục đối với con người thật khó lòng quên được và chớ ai quên những sự lăng nhục đối với con người. "
Khuyết Danh