Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 88,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.518.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.373.030.762 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 88,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.518.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.373.030.762 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phát hành sách thiết bị trường học
30/07/2022 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM GIA PHÁT
13/11/2021 18:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 08:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nhà làm việc đảng ủy, UBND và các hạng mục phụ trợ phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với 5 gói thầu.
18/10/2021 16:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo nhà làm việc đảng ủy, UBND và các hạng mục phụ trợ phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội..
18/10/2021 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐT BẤT ĐỘNG SẢN - XD VÀ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
12/06/2021 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2021 23:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư phát triển đô thị An Phúc Hưng
15/05/2021 17:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng nhà Thủy đình ao đình Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với 5 gói thầu.
06/05/2021 16:33
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà Thủy đình ao đình Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông.
06/05/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phát hành sách thiết bị trường học
30/07/2022 10:52
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Xuất nhập khẩu Trường Thành, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM GIA PHÁT
13/11/2021 18:41
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2021 09:04
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 08:18
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nhà làm việc đảng ủy, UBND và các hạng mục phụ trợ phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. với 5 gói thầu.
18/10/2021 16:00
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐT BẤT ĐỘNG SẢN - XD VÀ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
12/06/2021 09:51
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2021 23:03
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2021 23:01
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư phát triển đô thị An Phúc Hưng
15/05/2021 17:18
Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng nhà Thủy đình ao đình Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông với 5 gói thầu.
06/05/2021 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phát hành sách thiết bị trường học
30/07/2022 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM GIA PHÁT
13/11/2021 18:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình nhà làm việc và xây lắp PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 08:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nhà làm việc đảng ủy, UBND và các hạng mục phụ trợ phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với 5 gói thầu.
18/10/2021 16:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo nhà làm việc đảng ủy, UBND và các hạng mục phụ trợ phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội..
18/10/2021 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐT BẤT ĐỘNG SẢN - XD VÀ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
12/06/2021 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2021 23:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư phát triển đô thị An Phúc Hưng
15/05/2021 17:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng nhà Thủy đình ao đình Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng với 5 gói thầu.
06/05/2021 16:33
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà Thủy đình ao đình Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông.
06/05/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 81 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kiến Hưng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn trở nên giống như những người bạn bỏ thời gian ở bên cạnh nhiều nhất. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.