Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.387.702.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.320.035.860 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.387.702.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.320.035.860 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT THÀNH VINH
08/11/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Như gia
28/10/2024 12:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với 3 gói thầu.
15/10/2024 07:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 23:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dự án Đa dạng hóa sinh kế phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại Phường Kỳ Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với 1 gói thầu.
10/09/2024 18:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL - Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀN THIỆN
24/08/2024 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải TBMT 01.XL - Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 18:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ - Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
27/07/2024 17:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT - Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
27/07/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên công bố kết quả gói thầu 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT THÀNH VINH
08/11/2024 15:59
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên công bố KQMT gói thầu 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất với 4 nhà thầu tham gia.
23/10/2024 09:48
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 09:36
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị nội thất với 3 gói thầu.
15/10/2024 07:58
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ - Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
27/07/2024 17:12
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT - Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT gói thầu 01.XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
27/07/2024 17:09
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa trụ sở nhà làm việc 3 tầng UBND phường Kỳ Liên với 6 gói thầu.
27/07/2024 17:06
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
19/07/2024 10:12
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
01/07/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT THÀNH VINH
08/11/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Như gia
28/10/2024 12:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm trang thiết bị nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với 3 gói thầu.
15/10/2024 07:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 23:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dự án Đa dạng hóa sinh kế phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại Phường Kỳ Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với 1 gói thầu.
10/09/2024 18:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL - Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀN THIỆN
24/08/2024 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải TBMT 01.XL - Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 18:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ - Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
27/07/2024 17:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT - Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
27/07/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thứ chúng ta gọi là xã hội dân chủ có thể được định nghĩa cho một số mục đích là một xã hội nơi đa số luôn luôn sẵn sàng đàn áp thiểu số cách mạng. "
Walter Lippmann