Thông báo mời thầu

01.XL - Xây lắp

Tìm thấy: 18:29 05/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở nhà làm việc 3 tầng UBND phường Kỳ Liên
Tên gói thầu
01.XL - Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn bổ sung mục tiêu ngân sách tỉnh hỗ trợ, Ngân sách thị xã, Ngân sách phường Kỳ Liên và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
169/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/07/2024 18:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Kỳ Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:28 05/08/2024
đến
09:30 15/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2024 (13/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Thành Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 2, xã Kỳ Văn, huyện Kỳ Anh, tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty CP đầu tư và tổng hợp Tiến Việt Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Linh Tân, phường Thạch Linh, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 121 đường Nguyên ̃ Du, phường Nguyễn Du, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty CP đầu tư và tổng hợp Tiến Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Linh Tân, phường Thạch Linh, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 121 đường Nguyên ̃ Du, phường Nguyễn Du, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THÁO DỠ
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
604.67
m2
3
Tháo dỡ kết cấu gỗ, chiều cao ≤28m
9.6
m3
4
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống điện, hệ thống chống sét củ bị hư hỏng
2
công
5
Tháo dỡ cửa
163.17
m2
6
Tháo vách kính
96.516
m2
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
274.973
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (Tường ngoài)
53.55
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (Tường trong)
73.85
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
16.262
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Ngoài nhà)
1103.724
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Trong nhà)
2299.896
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
893.47
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
36.775
m2
15
Tháo dỡ bệ xí
10
bộ
16
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
14.007
100m2
17
CẢI TẠO
18
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
3.96
m3
19
Ván khuôn móng dài
0.36
100m2
20
Trát vữa xi măng cát vàng - Trát tường, cột dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
36
m2
21
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.559
100kg
22
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤18mm
4.067
100kg
23
Gia công và lắp dựng xà gồ thép
2.929
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19.301
m2
25
Sơn hoa sắt cửa bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.775
m2
26
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
6.392
100m2
27
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
1.03
m3
28
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
83.21
m2
29
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
16.262
m2
30
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
53.55
m2
31
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM M75, XM PCB40
259.907
m2
32
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB40
15.067
m2
33
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3292.841
m2
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1157.274
m2
35
Cửa đi mở quay, khung nhôm định hình hệ 55, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
21.185
m2
36
Cửa sổ 2 cánh mở quay, khung nhôm định hình hệ 55, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
14.763
m2
37
Vách kính khung nhôm định hình hệ 55, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
86.636
m2
38
Ô Thoáng cửa khung nhôm định hình hệ 55, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
29.637
m2
39
Vệ sinh mặt cửa đi, cửa sổ
191.41
m2
40
Lắp đặt lai cửa vào khuôn
95.705
1m2
41
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
19.728
m2
42
Lắp đặt đèn trang trí âm trần phòng họp tầng 2
51
bộ
43
Lắp đặt đèn dây hắt trần
24
m
44
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
30
bộ
45
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
26
bộ
46
Lắp đặt quạt trần
10
cái
47
Lắp đặt ổ cắm đôi
44
cái
48
Lắp đặt công tắc 1 hạt
17
cái
49
Lắp đặt công tắc 2 hạt
19
cái
50
Lắp đặt công tắc 3 hạt
7
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL - Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL - Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây