Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.004.903.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.722.084.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.004.903.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.722.084.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với 5 gói thầu.
17/06/2025 09:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương.
17/06/2025 09:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương.
16/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ PHÚC HƯNG
04/01/2025 11:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
23/12/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN BẢO
21/12/2024 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 19:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục hậu quả bão số 3 tại Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với 6 gói thầu.
12/12/2024 16:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, khắc phục hậu quả bão số 3 tại Trường Tiểu học Lê Lợi.
12/12/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 14:18
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 11:31
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương với 5 gói thầu.
17/06/2025 09:32
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ PHÚC HƯNG
04/01/2025 11:56
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
23/12/2024 14:47
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục hậu quả bão số 3 tại Trường Tiểu học Lê Lợi với 6 gói thầu.
12/12/2024 16:54
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 14:28
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 15:11
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án tu bổ, tôn tạo di tích Đình Tràng Duệ, xã Lê Lợi, huyện An Dương, thành phố Hải Phòng với 3 gói thầu.
28/11/2024 16:30
Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
17/11/2023 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với 5 gói thầu.
17/06/2025 09:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương.
17/06/2025 09:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống chiếu sáng trên các tuyến đường ngõ xóm phường Lê Lợi, quận An Dương.
16/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ PHÚC HƯNG
04/01/2025 11:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
23/12/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN BẢO
21/12/2024 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 19:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục hậu quả bão số 3 tại Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi với 6 gói thầu.
12/12/2024 16:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, khắc phục hậu quả bão số 3 tại Trường Tiểu học Lê Lợi.
12/12/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Lê Lợi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"We will be more dissapointed.By the things we didn’t doThan by the ones you we do.So throw off the bowlinessSail away from the safe harbourCatch the trade winds in our sailsDreamExploreDiscover.Hai mươi năm sau kể từ bây giờTa sẽ thất vọngBởi những việc ta đã không làmHơn là bởi những việc ta đã làm.Vì vậy hãy quăng thừng lênGiương buồm ra khỏi hải cảng an toànĐón ngọn gió mậu dịch trong những chuyến đi biểnHãy ước mơThám hiểmKhám phá. "
Mark Twain