Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.985.398.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.892.541.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.985.398.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.892.541.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN như sau:
- Là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 30 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
29/08/2026 08:35
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: TĐ HSMT, ĐG KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM
29/08/2026 08:31
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HMĐ
29/08/2026 08:26
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường phía Đông kênh Biên Hòa (đoạn cổng vào trang trại ông An Thái đến cầu UBND xã Trịnh Xá cũ) phường Liêm Tuyền với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:45
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường phía Đông kênh Biên Hòa (đoạn cổng vào trang trại ông An Thái đến cầu UBND xã Trịnh Xá cũ) phường Liêm Tuyền.
26/08/2026 16:16
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình với 6 gói thầu.
25/08/2026 13:33
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình.
25/08/2026 13:13
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình.
25/08/2026 10:10
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 20:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG
28/07/2026 16:14
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM
28/07/2026 15:12
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Sơn Châu
28/07/2026 09:16
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH PHÁT
28/07/2026 09:00
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
27/07/2026 17:14
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG
20/11/2025 15:01
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
07/06/2025 17:35
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo KTKT công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG TRÌNH VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
07/06/2025 09:00
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ Liêm Tiết, phường Tân Liêm, thành phố Phủ Lý với 1 gói thầu.
07/06/2025 08:57
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG TRÌNH & VLXD THÀNH PHÁT
07/06/2025 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
29/08/2026 08:35
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: TĐ HSMT, ĐG KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM
29/08/2026 08:31
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HMĐ
29/08/2026 08:26
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường phía Đông kênh Biên Hòa (đoạn cổng vào trang trại ông An Thái đến cầu UBND xã Trịnh Xá cũ) phường Liêm Tuyền với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:45
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường phía Đông kênh Biên Hòa (đoạn cổng vào trang trại ông An Thái đến cầu UBND xã Trịnh Xá cũ) phường Liêm Tuyền.
26/08/2026 16:16
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình với 6 gói thầu.
25/08/2026 13:33
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình.
25/08/2026 13:13
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình.
25/08/2026 10:10
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 20:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thế giới là bi kịch đối với những ai cảm nhận, nhưng là hài kịch đối với những ai suy nghĩ. "
Horace Walpole