Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.291.608.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.219.093.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.291.608.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.219.093.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
20/05/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN TÂY NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Lai
20/05/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
05/05/2025 13:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHIẾU SÁNG TP.PLEIKU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHÍ NAM
05/05/2025 13:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN TÂY NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Lai
18/04/2025 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHÍ NAM
28/03/2025 06:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG VŨ AN NAM
25/03/2025 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG VŨ AN NAM
25/03/2025 08:49
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 1104 đường Kha Vạn Cân, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
11/03/2025 13:38
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 309 đường Võ Văn Ngân, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
11/03/2025 13:13
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 197 đường Võ Văn Ngân, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
11/03/2025 11:15
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường số 16, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
11/03/2025 10:32
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp liên Hẻm 100 và 108 đường Chương Dương, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
11/03/2025 08:18
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa điểm sinh hoạt cộng đồng khu phố 1, khu phố 2, phường Linh Chiểu với 6 gói thầu.
06/02/2025 14:32
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 14, 24 đường 17, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
07/01/2025 13:56
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường số 14, phường Linh Chiểu với 5 gói thầu.
23/12/2024 20:33
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 1104 đường Kha Vạn Cân, phường Linh Chiểu với 3 gói thầu.
31/10/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
20/05/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN TÂY NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Lai
20/05/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
05/05/2025 13:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHIẾU SÁNG TP.PLEIKU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHÍ NAM
05/05/2025 13:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN TÂY NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Lai
18/04/2025 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHÍ NAM
28/03/2025 06:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG VŨ AN NAM
25/03/2025 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH PHỐ BUÔN MA THUỘT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi biết có một vũ khí đáng sợ hơn, có sức sát thương lớn hơn, đây chính là chân lý. "
Kaileidinuo (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".