Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 15:37 25/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp liên Hẻm 100 và 108 đường Chương Dương, phường Linh Chiểu
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp liên Hẻm 100 và 108 đường Chương Dương, phường Linh Chiểu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500162347_2504251106
Ngày phê duyệt
25/04/2025 14:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 25/04/2025
đến
15:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.387.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu ba trăm tám mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Giải pháp Công nghệ Xây dựng VNT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Tân Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 33 Đường 2, Khu phố 6, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây lắp điện Tây Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 129/10D Nguyễn Trãi, Phường 02, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dịch vụ Gia Lai Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đăk Đoa, Tỉnh Gia Lai
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây lắp điện Tây Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 129/10D Nguyễn Trãi, Phường 02, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dịch vụ Gia Lai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đăk Đoa, Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải: 12T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
2
Máy đào một gầu – dung tích gầu: 0,8m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
3
Máy ủi - công suất: 110 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
4
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng: 6 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
5
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng: 10 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất: 130 CV đến 140 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
7
Máy phun nhựa đường - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
8
Máy trộn bê tông- dung tích: 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
9
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần Đường
Theo quy định tại Chương V
2
Tái lập phui cống
Theo quy định tại Chương V
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<=12,5), chiều dày đã lèn ép 7cm
2.2663
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axit, lượng nhũ tương 1kg/m2
2.2663
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax = 25mm dày 15cm lớp trên, K>=0.98
0.3399
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Trải cán cấp phối đá dăm loại II, Dmax = 37.5mm dày 15cm lớp dưới, K>=0.98
0.3275
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công đá mi dày 20cm, K: 1-1,02
0.4366
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Tăng cường mặt đường và tăng cường mở rộng giao lộ
Theo quy định tại Chương V
9
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <=7cm
1.3352
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Đào nền đường bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp III
0.6601
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.6601
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn 1km trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.6601
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
1.4607
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<=12,5), chiều dày đã lèn ép 7cm
1.7327
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axit, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.272
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axit, lượng nhũ tương 1kg/m2
1.7327
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax = 25mm dày 15cm lớp trên, K>=0.98
0.2191
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Trải cán cấp phối đá dăm loại II, Dmax = 37.5mm dày 15cm lớp dưới, K>=0.98
0.2191
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công đá mi dày 20cm, K: 1-1,02
0.2191
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Phần bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông móng đá 1x2 M150
3.5521
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông đá 1x2 M300 đổ tại chỗ
20.1287
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn đổ tại chỗ
2.3681
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Phần thoát nước mưa
Theo quy định tại Chương V
25
Phần lắp đặt và cung cấp cống
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600 đoạn dài 4m H30
27
Đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600 đoạn dài 3m H30
3
Đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600 đoạn dài 2m H30
2
Đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600 đoạn dài 1m H30
1
Đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp lắp đặt gối cống D600
42
Cái
Theo quy định tại Chương V
31
Mối nối gioăng cao su cống D600
21
Mối nối
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp vữa xi măng M100 mối nối cống tròn, quy đổi dày 2cm
0.084
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông đá 1x2 M200 gối cống
1.848
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông đá 1x2 M150 lót móng và chèn gối cống đổ tại chỗ
29.526
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn bê tông chèn móng cống
0.6507
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Phần hầm ga xây mới
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông M200 tưởng hầm ga đúc sẵn
13.78
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.0426
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Cốt thép hầm ga d<= 10mm đúc sẵn
1.353
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt cấu kiện hầm ga đúc sẵn < 3 tấn
6
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông M200 tường hầm ga đổ tại chỗ
11.06
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn móng dài
0.8186
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép hầm ga d<= 10mm đổ tại chỗ
0.5293
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Cốt thép thang hầm ga D16
0.0994
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Nhúng kẽm thép thang hầm ga
99.4
kg
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông đá 1x2 M150 lót móng hầm ga
3.888
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt và tháo dỡ ván khuôn thép móng hầm ga
0.0864
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đào đất lắp đặt cống, hầm ga bằng máy đất cấp III
0.902
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đắt bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.902
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển đắt bằng ô tô tự đổ 12 tấn 1km trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.902
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây