Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.591.757.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.580.663.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.591.757.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.580.663.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
26/02/2025 15:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT
25/10/2024 23:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
25/10/2024 23:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án: Cải tạo, xây dựng Trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự phường Lĩnh Nam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam với 6 gói thầu.
03/10/2024 23:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
22/08/2024 21:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
22/08/2024 21:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo vẽ hiện trạng thuật và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
22/08/2024 21:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG PHÁT
22/08/2024 21:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, xây dựng Trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự phường Lĩnh Nam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam với 4 gói thầu.
22/08/2024 21:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
26/02/2025 15:18
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 11:19
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 16:15
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT
25/10/2024 23:19
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
25/10/2024 23:17
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án: Cải tạo, xây dựng Trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự phường Lĩnh Nam với 6 gói thầu.
03/10/2024 23:02
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
22/08/2024 21:55
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
22/08/2024 21:52
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo vẽ hiện trạng thuật và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
22/08/2024 21:50
Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG PHÁT
22/08/2024 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
26/02/2025 15:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT
25/10/2024 23:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
25/10/2024 23:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án: Cải tạo, xây dựng Trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự phường Lĩnh Nam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam với 6 gói thầu.
03/10/2024 23:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
22/08/2024 21:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
22/08/2024 21:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo vẽ hiện trạng thuật và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
22/08/2024 21:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG PHÁT
22/08/2024 21:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, xây dựng Trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự phường Lĩnh Nam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam với 4 gói thầu.
22/08/2024 21:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Lĩnh Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Công thức cho sự ngu dốt chung thân là: Thỏa mãn với quan điểm của mình và hài lòng với tri thức của mình. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.