Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.583.182.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.557.607.139 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.583.182.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.557.607.139 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI THĂNG LONG
03/04/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tu bổ, tôn tạo Đền Ba Cây, phường Mai Động của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Đồng phục cho cán bộ, công chức, cán bộ không chuyên trách phường Mai Động năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ THANH NGA 1982
03/04/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Đồng phục cho cán bộ, công chức, cán bộ không chuyên trách phường Mai Động năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
26/03/2025 12:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VIỆT NAM
18/02/2025 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM 1980
05/02/2025 18:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư
tuyên truyền, cổ động trực quan Lễ hội Vật truyền thống phường
Mai Động xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM 1980
23/01/2025 20:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
23/01/2025 19:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
20/01/2025 12:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI THĂNG LONG
03/04/2025 15:20
Ủy ban nhân dân phường Mai Động đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tu bổ, tôn tạo Đền Ba Cây, phường Mai Động với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:14
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố kết quả gói thầu Cung cấp Đồng phục cho cán bộ, công chức, cán bộ không chuyên trách phường Mai Động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ THANH NGA 1982
03/04/2025 11:38
Ủy ban nhân dân phường Mai Động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Đồng phục cho cán bộ, công chức, cán bộ không chuyên trách phường Mai Động năm 2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 12:33
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ BẢO TỒN DI SẢN VĂN HÓA VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VIỆT NAM
18/02/2025 16:31
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
17/02/2025 09:57
Ủy ban nhân dân phường Mai Động đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2025 16:19
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM 1980
05/02/2025 18:14
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 08:55
Ủy ban nhân dân phường Mai Động công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư
tuyên truyền, cổ động trực quan Lễ hội Vật truyền thống phường
Mai Động xuân Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM 1980
23/01/2025 20:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI THĂNG LONG
03/04/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tu bổ, tôn tạo Đền Ba Cây, phường Mai Động của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Đồng phục cho cán bộ, công chức, cán bộ không chuyên trách phường Mai Động năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ THANH NGA 1982
03/04/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Đồng phục cho cán bộ, công chức, cán bộ không chuyên trách phường Mai Động năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
26/03/2025 12:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VIỆT NAM
18/02/2025 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM 1980
05/02/2025 18:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư
tuyên truyền, cổ động trực quan Lễ hội Vật truyền thống phường
Mai Động xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM 1980
23/01/2025 20:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
23/01/2025 19:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư tuyên truyền, cổ động trực quan dịp Tết nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 và Mừng Đảng Quang Vinh kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng (03/02/1930 - 03/02/2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Mai Động với 1 gói thầu.
20/01/2025 12:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Mai Động có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái… trong nhà trẻ. "
Khuyết Danh