Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:47 15/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo Đền Ba Cây, phường Mai Động
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách quận Hoàng Mai
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500019647_2501151511
Ngày phê duyệt
15/01/2025 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Mai Động

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:45 15/01/2025
đến
08:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (23/06/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng ABM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đông Trước, xã Mai Đình, huyện Hiệp Hòa, Bắc Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 37 Hồng Phong, thôn Hoàng Xá - Thị trấn Vân Đình - Huyện Ứng Hòa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 37 Hồng Phong, thôn Hoàng Xá - Thị trấn Vân Đình - Huyện Ứng Hòa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH CCI Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ - Phường Thịnh Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
53/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 06/02/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:09 06/02/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥1,0 kW
1
3
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
4
Máy khoan cầm tay
1
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Máy hàn ≥ 23kW
1
7
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150 lít
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
9
Ô tô vận tải ≥ 7T
1
10
Máy ép cọc trước - lực ép ≥ 150 T
1
11
Máy cưa gỗ
1
12
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 10,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ hiện trạng
2
Tháo dỡ điện nước hiện trạng
12
Công
3
Hút nước giếng hiện trạng
1
Toàn bộ
4
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
32.5
m3
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
7
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
23.4
m
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
54.284
m2
9
Hạ giải con giống các loại rồng khác, dài<=0,7m, Tô vữa
55
con
10
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
92.977
m2
11
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 2
38.603
m2
12
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu khung cột, cao > 4m
3.007
m3
13
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao <= 4m
3.185
m3
14
Tháo tấm lợp tôn
0.327
100m2
15
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
128.68
m3
16
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
7.329
m3
17
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
45.994
m3
18
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
27.908
m3
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
5.684
m3
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
59.886
m3
21
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.396
m3
22
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
625.551
m2
23
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
30.622
m3
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
380.49
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 10km bằng ô tô - 2,5T
380.49
m3
26
Đền chính - phần xây dựng cơ bản
27
Phần cọc:
28
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp II
4.1
100m
29
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 20x20cm
41
mối nối
30
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.656
m3
31
Phần móng:
32
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II (đào móng bằng máy 80%)
0.42
100m3
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II ( đào thủ công 20%)
9.398
m3
34
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II( đào thủ công 20%)
1.073
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
4.872
m3
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
8.843
m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
10.719
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.579
100m2
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.831
100m2
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.772
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.102
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.6
tấn
43
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.388
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.137
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.137
100m3/1km
46
Cột:
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác
0.435
100m2
48
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
3.146
m3
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.763
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.054
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây