Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 78 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.812.202.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.798.176.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.812.202.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.798.176.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức như sau:
- Là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THANH THẾ HƯNG
19/06/2025 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG
04/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với 4 gói thầu.
04/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với 5 gói thầu.
29/05/2025 20:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức.
29/05/2025 20:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 232
23/05/2025 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 232
08/05/2025 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 13:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
24/04/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG
04/06/2025 16:46
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức với 4 gói thầu.
04/06/2025 16:16
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức với 5 gói thầu.
29/05/2025 20:42
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
24/04/2025 11:21
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
24/04/2025 11:19
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KT-KT; Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Dự án: Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức với 2 gói thầu.
24/04/2025 11:15
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè đường Lê Quý Đôn, Bùi Thế Đạt, Sư Vạn Hạnh với 5 gói thầu.
17/04/2025 15:18
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà học trường Mầm non Nghi Đức với 5 gói thầu.
14/04/2025 15:56
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè đường Lê Quý Đôn, Bùi Thế Đạt, Sư Vạn Hạnh với 5 gói thầu.
08/04/2025 09:09
Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Sữa chữa vỉa hè đường Lê Quý Đôn, Bùi Thế Đạt, Sư Vạn Hạnh với 1 gói thầu.
05/03/2025 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THANH THẾ HƯNG
19/06/2025 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC QUANG
04/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với 4 gói thầu.
04/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với 5 gói thầu.
29/05/2025 20:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Nhà văn hóa khối Xuân Đức.
29/05/2025 20:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 232
23/05/2025 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 232
08/05/2025 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 13:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức.
24/04/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 119 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Đức có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một chút ghen tuông tốt cho mối quan hệ… luôn luôn tốt khi biết rằng có ai đó sợ sẽ đánh mất bạn… "
Khuyết Danh