Thông báo mời thầu

Phần xây dựng, thiết bị công trình

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:34 10/12/2018
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà 1 cửa kiêm phòng làm việc 2 tầng UBND xã Nghi Đức
Gói thầu
Phần xây dựng, thiết bị công trình
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách xã Nghi Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 24/12/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

Gói thầu số : 02 – Phần xây dựng, thiết bị công trình. Công trình: Nhà 1 cửa kiêm phòng làm việc 02 tầng UBND xã Nghi Đức 1. Ủy ban nhân dân xã Nghi Đức có kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu theo Luật Đấu thầu, đối với gói thầu số 02 “Phần xây dựng, thiết bị công trình ” theo hình thức chào hàng cạnh tranh trong nước, thuộc công trình: “Nhà 1 cửa kiêm phòng làm việc 02 tầng UBND xã Nghi Đức” 2. Bên mời thầu mời tất cả các nhà thầu có đủ năng lực, kinh nghiệm và có điều kiện tới tham gia đấu thầu gói thầu nêu trên. Nhà thầu có nguyện vọng tham gia chào hàng cạnh tranh có thể tìm hiểu thông tin chi tiết tại Ủy ban nhân dân xã Nghi Đức tại: + Địa chỉ: Xóm Xuân Hương xã Nghi Đức thành phố Vinh tỉnh Nghệ An + Điện thoại: 0383 857164 3. Các nhà thầu đăng ký tham dự đấu thầu sẽ được mua một bộ hồ sơ mời thầu hoàn chỉnh với một khoản lệ phí không hoàn lại: 1.000.000 VND (Một triệu đồng) tại UBND xã Nghi Đức. 4. Thời gian phát hành hồ sơ mời thầu từ ngày 17 tháng 12 năm 2018 (trong giờ làm việc hành chính). Hồ sơ dự thầu phải kèm theo bảo đảm dự thầu trị giá: 30.000.000 VNĐ(Ba mươi triệu đồng) bằng hình thức thư bảo lãnh do ngân hàng hoặc tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam phát hành và phải được gửi đến UBND xã Nghi Đức chậm nhất là trước 08 giờ 30 phút, ngày 24 tháng 12 năm 2018. 5. Thời điểm đóng thầu lúc 08 giờ 30 phút, ngày 24 tháng 12 năm 2018. 6. Hồ sơ dự thầu sẽ được mở công khai vào lúc 09 giờ 00 phút, ngày 24 tháng 12 năm 2018 tại văn phòng Ủy ban nhân dân xã Nghi Đức. Ủy ban nhân dân xã Nghi Đức mời các đại diện của các nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu tới tham dự buổi mở thầu vào thời gian và địa điểm nêu trên. (Ghi chú: Khi nộp hồ sơ dự thầu, đại diện nhà thầu phải có Giấy giới thiệu và bản photo chứng minh nhân dân)

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
07:30 17/12/2018
đến
08:30 24/12/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 24/12/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
30.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng, thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng, thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây