Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.410.472.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.400.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.410.472.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.400.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2025 08:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và mương thoát nước các ngõ tại khối Bình Quang, khối Hải Nam và khối Triều Tân, phường Nghi Hải, thành phố Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với 5 gói thầu.
19/06/2025 11:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và mương thoát nước các ngõ tại khối Bình Quang, khối Hải Nam và khối Triều Tân, phường Nghi Hải, thành phố Vinh.
19/06/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CNT
20/05/2025 08:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà hiệu bộ và xây mới nhà vệ sinh trường tiểu học phường Nghi Hải, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với 4 gói thầu.
05/05/2025 17:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà hiệu bộ và xây mới nhà vệ sinh trường tiểu học phường Nghi Hải, thị xã Cửa Lò.
05/05/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG VINH
04/03/2025 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa khối Hải Nam, phường Nghi Hải, Thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với 4 gói thầu.
23/12/2024 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 11:58
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2025 08:14
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và mương thoát nước các ngõ tại khối Bình Quang, khối Hải Nam và khối Triều Tân, phường Nghi Hải, thành phố Vinh với 5 gói thầu.
19/06/2025 11:35
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CNT
20/05/2025 08:52
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 09:06
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 14:18
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà hiệu bộ và xây mới nhà vệ sinh trường tiểu học phường Nghi Hải, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
05/05/2025 17:11
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa khối Hải Nam, phường Nghi Hải, Thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
23/12/2024 17:25
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đăng tải KHLCNT Tuyến mương tiêu úng thuộc khối Trung Thanh (từ đường Phạm Nguyễn Du xuống đường ven sông Lam), phường Nghi Hải, Thị xã Cửa Lò với 3 gói thầu.
26/11/2024 10:57
Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03- Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ VAMICO
08/11/2024 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2025 08:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và mương thoát nước các ngõ tại khối Bình Quang, khối Hải Nam và khối Triều Tân, phường Nghi Hải, thành phố Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với 5 gói thầu.
19/06/2025 11:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và mương thoát nước các ngõ tại khối Bình Quang, khối Hải Nam và khối Triều Tân, phường Nghi Hải, thành phố Vinh.
19/06/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CNT
20/05/2025 08:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà hiệu bộ và xây mới nhà vệ sinh trường tiểu học phường Nghi Hải, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với 4 gói thầu.
05/05/2025 17:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà hiệu bộ và xây mới nhà vệ sinh trường tiểu học phường Nghi Hải, thị xã Cửa Lò.
05/05/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG VINH
04/03/2025 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa khối Hải Nam, phường Nghi Hải, Thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải với 4 gói thầu.
23/12/2024 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nghi Hải có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công không phải ngẫu nhiên. Đó là sự chăm chỉ, bền bỉ, học hỏi, nghiên cứu, hy sinh và quan trọng nhất, tình yêu đối với việc mình đang làm. "
Pele