Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.678.496.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.485.578.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.678.496.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.485.578.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ ANH CAO BẰNG
27/12/2024 15:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng gói thầu: Xây dựng Nhà văn hóa tổ 4, phường Ngọc Xuân, thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐOÀN PHÚC ANH CB
27/12/2024 14:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Xây dựng Nhà văn hóa tổ 10, phường Ngọc Xuân, thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐOÀN PHÚC ANH CB
27/12/2024 14:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng dân phòng phường Ngọc Xuân năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH CÔNG VIỆT NAM
23/12/2024 16:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng dân phòng phường Ngọc Xuân năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 12:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ ANH CAO BẰNG
27/12/2024 15:19
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:13
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:08
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng gói thầu: Xây dựng Nhà văn hóa tổ 4, phường Ngọc Xuân, thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐOÀN PHÚC ANH CB
27/12/2024 14:59
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:55
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Xây dựng Nhà văn hóa tổ 10, phường Ngọc Xuân, thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐOÀN PHÚC ANH CB
27/12/2024 14:51
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:47
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:39
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng dân phòng phường Ngọc Xuân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH CÔNG VIỆT NAM
23/12/2024 16:35
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng dân phòng phường Ngọc Xuân năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ ANH CAO BẰNG
27/12/2024 15:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng gói thầu: Xây dựng Nhà văn hóa tổ 4, phường Ngọc Xuân, thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐOÀN PHÚC ANH CB
27/12/2024 14:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Xây dựng Nhà văn hóa tổ 10, phường Ngọc Xuân, thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐOÀN PHÚC ANH CB
27/12/2024 14:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
27/12/2024 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng dân phòng phường Ngọc Xuân năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH CÔNG VIỆT NAM
23/12/2024 16:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng dân phòng phường Ngọc Xuân năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 12:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGỌC XUÂN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giờ ta phải đối mặt với sự thực rằng ngày mai cũng là hôm nay. Chúng ta phải đối mặt với sự khẩn cấp dữ dội của ngay thời khắc này. "
Martin Luther King Jr.