Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 704.896.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 521.230.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 704.896.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 521.230.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
18/04/2025 16:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà.
18/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường từ cầu bà Nam – nhà ông chín Mân – đường bê tông Cây Ké (Tổ dân phố An Thường) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
10/03/2025 09:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường từ cầu bà Nam – nhà ông chín Mân – đường bê tông Cây Ké (Tổ dân phố An Thường).
10/03/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua giống Bò cái lai sinh sản trọng lượng 220kg; độ tuổi 18-20 tháng và thức ăn hỗn hợp, tảng đá liếm, thuốc sát trùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
03/12/2024 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua giống Bò cái lai sinh sản trọng lượng 220kg; độ tuổi 18-20 tháng và thức ăn hỗn hợp, tảng đá liếm, thuốc sát trùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 06:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đa dạng hóa sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản thuộc dự án 2 - Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 phường Phổ Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
09/10/2024 10:43
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa hội trường, sân vườn UBND phường Phổ Hòa ( kể cả mua sắm bàn ghế hội trường và phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng & Xây Lắp Lê Phan
15/08/2024 20:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:03
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà với 3 gói thầu.
18/04/2025 16:51
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Tuyến đường từ cầu bà Nam – nhà ông chín Mân – đường bê tông Cây Ké (Tổ dân phố An Thường) với 3 gói thầu.
10/03/2025 09:50
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường, sân vườn UBND phường Phổ Hòa ( kể cả mua sắm bàn ghế hội trường và phòng họp với 2 gói thầu.
15/08/2024 20:47
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Kênh N4 Liệt Sơn đoạn chỉnh tuyến qua KDC phía Bắc đường Hùng Vương, phường Phổ Hòa với 2 gói thầu.
15/08/2024 20:26
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Nguyễn Văn Quận đi giáp đường Phạm Văn Đồng với 2 gói thầu.
25/07/2024 16:29
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Tuyến đường từ nhà ông Quyền đến nhà bà Tận và tuyến từ nhà ông Nồng đến nhà bà Tân với 2 gói thầu.
26/04/2024 16:11
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào, hệ thống thoát nước UBND phường Phổ Hòa với 2 gói thầu.
19/04/2024 10:11
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc, chỉnh lý bản đồ địa chính, đăng ký đất đai, lập hồ sơ địa chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Trắc địa và Quan trắc môi trường tỉnh Quảng Ngãi
19/11/2020 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
18/04/2025 16:51
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiên cố hoá kênh đồng cải tạo tổ dân phố Hiển Văn, phường Phổ Hoà.
18/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường từ cầu bà Nam – nhà ông chín Mân – đường bê tông Cây Ké (Tổ dân phố An Thường) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
10/03/2025 09:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường từ cầu bà Nam – nhà ông chín Mân – đường bê tông Cây Ké (Tổ dân phố An Thường).
10/03/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua giống Bò cái lai sinh sản trọng lượng 220kg; độ tuổi 18-20 tháng và thức ăn hỗn hợp, tảng đá liếm, thuốc sát trùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
03/12/2024 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua giống Bò cái lai sinh sản trọng lượng 220kg; độ tuổi 18-20 tháng và thức ăn hỗn hợp, tảng đá liếm, thuốc sát trùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 06:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đa dạng hóa sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản thuộc dự án 2 - Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 phường Phổ Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa với 3 gói thầu.
09/10/2024 10:43
Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa hội trường, sân vườn UBND phường Phổ Hòa ( kể cả mua sắm bàn ghế hội trường và phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng & Xây Lắp Lê Phan
15/08/2024 20:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phổ Hòa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có quân đội nào có thể đứng vững trước sức mạnh của một tư tưởng đã chín muồi. "
Victor Hugo