Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 919.819.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 919.818.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 919.819.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 919.818.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế Nông nghiệp
16/06/2025 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Phú Chánh, thành phố Tân Uyên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HỒNG MINH
13/06/2025 17:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/05/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
15/05/2025 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 09:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
15/05/2025 09:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước và nâng cấp BTNN tuyến đường Phú Chánh 25, phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với 7 gói thầu.
13/05/2025 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HÒA PHÚ CỬU LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐẠI HƯNG
09/05/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Phú Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế Nông nghiệp
16/06/2025 15:09
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Phú Chánh, thành phố Tân Uyên với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:13
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/05/2025 14:44
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Chánh với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:40
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
15/05/2025 10:32
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
15/05/2025 09:13
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước và nâng cấp BTNN tuyến đường Phú Chánh 25, phường Phú Chánh với 7 gói thầu.
13/05/2025 15:30
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp BTNN và lắp đặt mương thoát nước tuyến đường Phú Chánh 36 - 38, phường Phú Chánh với 5 gói thầu.
21/04/2025 17:38
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp BTNN và lắp đặt mương thoát nước tuyến đường Phú Chánh 36 - 38, phường Phú Chánh với 5 gói thầu.
20/04/2025 21:10
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu (Lập HSMT và đánh giá HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA PHÚ CỬU LONG
19/04/2025 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế Nông nghiệp
16/06/2025 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Phú Chánh, thành phố Tân Uyên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HỒNG MINH
13/06/2025 17:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/05/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
15/05/2025 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 09:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
15/05/2025 09:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước và nâng cấp BTNN tuyến đường Phú Chánh 25, phường Phú Chánh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH với 7 gói thầu.
13/05/2025 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HÒA PHÚ CỬU LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐẠI HƯNG
09/05/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ CHÁNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy đặt ra chuẩn mực! Đừng kỳ vọng người khác cho bạn tình yêu thương, sự chấp nhận, sự tận tâm và tôn trọng khi bạn thậm chí chẳng cho mình những thứ đó. "
Steve Maraboli