Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 386.044.715 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 386.043.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 386.044.715 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 386.043.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
03/01/2024 20:26
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2023 20:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bàn ghế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
16/11/2023 21:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, quân tư trang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
13/11/2023 13:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2022 của ủy ban nhân dân phường Phú Trung, quận Tân Phú của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI
05/01/2023 15:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
28/12/2022 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu May đo đồng phục cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2022 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
02/11/2022 10:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Cắt tỉa, mé nhánh, đốn hạ cây sâu bệnh trong mùa mưa bão năm 2022 trên địa bàn phường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thương mại và Dịch vụ Sơn Kỳ
29/08/2022 14:59
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Ủy Ban nhân dân phường Phú Trung.
27/03/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bàn ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
16/11/2023 21:36
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, quân tư trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
13/11/2023 13:45
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
28/12/2022 15:53
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đăng tải KHLCNT Duy tu giao thông bổ sung năm 2022 phường Phú Trung với 1 gói thầu.
28/12/2022 15:48
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG công bố kết quả gói thầu May đo đồng phục cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
02/11/2022 10:07
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đăng tải KHLCNT May đo đồng phục cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2022 với 1 gói thầu.
28/10/2022 13:57
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG công bố kết quả gói thầu Thực hiện Cắt tỉa, mé nhánh, đốn hạ cây sâu bệnh trong mùa mưa bão năm 2022 trên địa bàn phường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thương mại và Dịch vụ Sơn Kỳ
29/08/2022 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
03/01/2024 20:26
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2023 20:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bàn ghế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
16/11/2023 21:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, quân tư trang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
13/11/2023 13:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2022 của ủy ban nhân dân phường Phú Trung, quận Tân Phú của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI
05/01/2023 15:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
28/12/2022 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu May đo đồng phục cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2022 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
02/11/2022 10:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Cắt tỉa, mé nhánh, đốn hạ cây sâu bệnh trong mùa mưa bão năm 2022 trên địa bàn phường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thương mại và Dịch vụ Sơn Kỳ
29/08/2022 14:59
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Ủy Ban nhân dân phường Phú Trung.
27/03/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ TRUNG có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ một đóa hồng là đủ cho bình minh. "
Edmond Jabes