Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 86 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 85 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.571.446.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.415.883.990 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.571.446.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.415.883.990 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và kinh doanh thương mại Kinh Bắc
19/09/2022 11:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
19/09/2022 11:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển xây dựng Quang Phát
19/09/2022 11:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
16/09/2022 18:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
16/09/2022 18:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
15/09/2022 21:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
15/09/2022 20:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Đức Tài (TĐT)
15/09/2022 20:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sân chơi khu dân cư số 8 (ngõ 194 Giải Phóng), phường Phương Liệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt với 3 gói thầu.
08/09/2022 12:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư xây dựng Gia Hưng
07/09/2022 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và kinh doanh thương mại Kinh Bắc
19/09/2022 11:50
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng
19/09/2022 11:48
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển xây dựng Quang Phát
19/09/2022 11:46
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đấu tư xây dựng Sông Đáy
16/09/2022 18:29
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
16/09/2022 18:26
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thanh Sơn
15/09/2022 21:00
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn phát triển đầu tư An Phát
15/09/2022 20:57
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Đức Tài (TĐT)
15/09/2022 20:55
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 120 phố Định Công, phường Phương Liệt với 3 gói thầu.
15/09/2022 11:24
Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đăng tải KHLCNT Cải tạo sân chơi khu dân cư số 8 (ngõ 194 Giải Phóng), phường Phương Liệt với 3 gói thầu.
08/09/2022 12:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và kinh doanh thương mại Kinh Bắc
19/09/2022 11:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
19/09/2022 11:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển xây dựng Quang Phát
19/09/2022 11:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
16/09/2022 18:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
16/09/2022 18:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
15/09/2022 21:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
15/09/2022 20:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Đức Tài (TĐT)
15/09/2022 20:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sân chơi khu dân cư số 8 (ngõ 194 Giải Phóng), phường Phương Liệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt với 3 gói thầu.
08/09/2022 12:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư xây dựng Gia Hưng
07/09/2022 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải 22 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phương Liệt có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời này chỉ có một thứ không thể miễn cưỡng, đó là tình yêu. Chỉ là nói như vậy, nhưng trên đời này có mấy ai có thể chân chính làm được? Rất nhiều người biết rõ là không thể nhưng vẫn cưỡng cầu. "
Nguyệt Xuất Vân
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.