Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 110 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 107 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,88%, Xây lắp 80,49%, Tư vấn 14,63%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 275.225.380.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.738.671.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,88%, Xây lắp 80,49%, Tư vấn 14,63%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 275.225.380.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.738.671.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG THÁI NINH
09/05/2025 08:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kênh mương nội đồng N39 - khu phố Mao Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với 1 gói thầu.
08/05/2025 12:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY QUẾ NINH - (TNHH)
24/04/2025 15:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kênh mương nội đồng N37 khu phố Mao Lại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH ANH
30/12/2024 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 11:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo nhà văn hoá thôn Mao Lại, xã Phượng Mao, hạng mục: Cải tạo nhà văn hoá và các hạng mục phụ trợ (nay là phường Phượng Mao) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với 6 gói thầu.
21/11/2024 09:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Cải tạo nhà văn hoá thôn Mao Lại, xã Phượng Mao; Hạng mục: Cải tạo nhà văn hoá và các hạng mục phụ trợ.
21/11/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI NAM
02/10/2023 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2023 20:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG THÁI NINH
09/05/2025 08:48
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kênh mương nội đồng N39 - khu phố Mao Yên với 1 gói thầu.
08/05/2025 12:33
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY QUẾ NINH - (TNHH)
24/04/2025 15:33
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kênh mương nội đồng N37 khu phố Mao Lại với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:28
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH ANH
30/12/2024 16:42
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 17:21
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 11:14
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI NAM
02/10/2023 16:04
Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2023 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG THÁI NINH
09/05/2025 08:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kênh mương nội đồng N39 - khu phố Mao Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với 1 gói thầu.
08/05/2025 12:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY QUẾ NINH - (TNHH)
24/04/2025 15:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kênh mương nội đồng N37 khu phố Mao Lại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH ANH
30/12/2024 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 11:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo nhà văn hoá thôn Mao Lại, xã Phượng Mao, hạng mục: Cải tạo nhà văn hoá và các hạng mục phụ trợ (nay là phường Phượng Mao) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với 6 gói thầu.
21/11/2024 09:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Cải tạo nhà văn hoá thôn Mao Lại, xã Phượng Mao; Hạng mục: Cải tạo nhà văn hoá và các hạng mục phụ trợ.
21/11/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI NAM
02/10/2023 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2023 20:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải 41 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phượng Mao có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản thân của cuộc sống chính là hạnh phúc. Cuộc sống không chỉ để sống mà là để sống có hạnh phúc. Cuộc sống hạnh phúc tồn tại trong sự yên tĩnh tâm tư. Người là thợ thủ công của hạnh phúc, của chính bản thân mình. Quả thật có hạnh phúc hay không tuyệt nhiên không phải do thiên tính mà là quyết định ở thói quen. Hạnh phúc không thể thập toàn thập mỹ. "
La Mã