Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 20:43 05/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trục xã Phượng Mao (Đoạn từ TL279 qua thôn Mao Lại, đi KCN Quế Võ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương, nguồn tiền đấu giá quyền sử dụng đất và nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
119/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/08/2023 20:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Phượng Mao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:42 05/09/2023
đến
09:00 11/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2023 (09/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng H.D.T Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 18, đường Lý Tự Trọng, Phường Tân Hồng, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Hành Tinh Xanh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Đồng Chuế (NR: Nguyễn Văn Thu), Phường Nhân Hòa, Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh
3 Phòng Quản lý đô thị thị xã Quế Võ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
4 Ban Quản lý các dự án xây dựng thị xã Quế Võ Tư vấn lập E-HSMT Số 1147, đường Quang Trung, phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh - Phường Phố Mới - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRÍ KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đông Du Núi - Xã Đào Viên - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh
6 Ban Quản lý các dự án xây dựng thị xã Quế Võ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1147, đường Quang Trung, phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh - Phường Phố Mới - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRÍ KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông Du Núi - Xã Đào Viên - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào công suất <= 0,8 m3 (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
2
2
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 7 tấn (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
3
Máy đầm cóc
2
4
Máy đầm bàn
2
5
Máy đầm dùi 1,5 KW
2
6
Máy trộn bê tông ≥ 250lít
2
7
Máy trộn vữa ≥ 80lít
2
8
Máy hàn điện công suất ≥ 23KW
1
9
Máy cắt uốn thép công suất ≥ 5KW
2
10
Máy thuỷ bình
1
11
Máy lu bánh thép (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
12
Máy rải thảm bê tông nhựa (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
13
Máy ủi (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
14
Cần trục ô tô ≥ 3T (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
15
Xe nâng ≥ 11m (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
16
Ô tô tưới nước (Kèm theo đăng ký xe và đăng kiểm do Cơ quan đăng kiểm cấp đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN ĐƯỜNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây <= 40cm
18
cây
4
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 40cm
18
gốc cây
5
Cắt BTXM (mặt đường cũ)
36.816
10m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
69.46
m3
7
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.695
100m3
8
Đào nền đường, đất cấp III
2.331
100m3
9
Đào móng cống công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
7.751
100m3
10
Đắp cát móng cống, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.317
100m3
11
Đào vét bùn
23.574
100m3
12
Đào móng kè công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
4.928
100m3
13
Đắp đất móng kè, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.796
100m3
14
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
43.575
100m3
15
Đắp đất lề đường, đắp móng cống độ chặt yêu cầu K=0,90
5.526
100m3
16
ĐIỀU CHUYỂN ĐẤT TOÀN CÔNG TRÌNH
17
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
23.574
100m3
18
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
9.687
100m3
19
MẶT ĐƯỜNG
20
Bê tông nhựa loại C12.5, R12.5, TLN 5.5%
658.934
tấn
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm (vận dụng mã NC, Mx1,4)
29.42
100m2
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
29.42
100m2
23
Rải lưới cốt sợi thủy tinh
11.455
100m2
24
Đổ bê tông bù và mở rộng mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
268.95
m3
25
Rải nilong chống mất nước
1344.7
m2
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
2.054
100m3
27
Rải nilong chống mất nước
1505.17
m2
28
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
2.258
100m3
29
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
376.29
m3
30
Xoa nhẵn mặt đường bằng máy và tạo nhám
1505.17
m2
31
THOÁT NƯỚC
32
CỐNG D800
33
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
13.74
m3
34
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 800mm, TTC
55
đoạn ống
35
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 800mm
54
mối nối
36
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 800mm
165
cái
37
CỐNG D1000
38
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
22.54
m3
39
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 1000mm, TTC
61.36
đoạn ống
40
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m, đường kính <= 1000mm TTA
11.88
đoạn ống
41
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
72
mối nối
42
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 1000mm
220
cái
43
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.85
m3
44
Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây tường đầu, tường cánh, vữa XM mác 75
1.39
m3
45
CỐNG B400
46
Cắt BTXM (mặt đường cũ)
4.2
10m
47
Phá dỡ kết cấu bê tông
5.21
m3
48
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.052
100m3
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.258
100m3
50
Đắp cát hoàn trả móng, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.092
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây