Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.127.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.023.497.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.127.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.023.497.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
09/08/2024 11:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2025 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước Ngõ 52 Đoàn Thị Điểm; Tập thể 30B, E3 Đoàn Thị Điểm; ngõ 63, 65, 67 Quốc Tử Giám) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với 2 gói thầu.
09/08/2024 11:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ÂN
24/02/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2024 18:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với 4 gói thầu.
21/01/2024 15:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám).
21/01/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ hạ tầng kỹ thuật và Môi trường đô thị
27/11/2023 11:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn khảo sát và Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
27/11/2023 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với 2 gói thầu.
08/11/2023 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
10/10/2023 19:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
09/08/2024 11:47
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ÂN
24/02/2024 15:22
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/02/2024 19:18
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2024 18:51
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám) với 4 gói thầu.
21/01/2024 15:55
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ hạ tầng kỹ thuật và Môi trường đô thị
27/11/2023 11:43
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn khảo sát và Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
27/11/2023 11:41
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám) với 2 gói thầu.
08/11/2023 16:43
Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
10/10/2023 19:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
09/08/2024 11:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2025 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước Ngõ 52 Đoàn Thị Điểm; Tập thể 30B, E3 Đoàn Thị Điểm; ngõ 63, 65, 67 Quốc Tử Giám) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với 2 gói thầu.
09/08/2024 11:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ÂN
24/02/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2024 18:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với 4 gói thầu.
21/01/2024 15:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám).
21/01/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ hạ tầng kỹ thuật và Môi trường đô thị
27/11/2023 11:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn khảo sát và Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
27/11/2023 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Quốc Tử Giám năm 2024 (Cải tạo vỉa hè bên phải phố Phan Văn Trị và đầu ngõ Thông Phong, cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngách 64, 66 ngõ Thông Phong; ngõ 32 Đặng Trần Côn; ngõ 8 phố Hồ Giám) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám với 2 gói thầu.
08/11/2023 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
10/10/2023 19:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 67 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quốc Tử Giám có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều duy nhất mà khoa học không thể phát hiện là chúng ta có Trái tim vô thức cũng như có vô thức tinh thần. Có những khoảng khắc trong đời khi lý trí và trái tim cùng nói về một hướng, nhưng chúng ta vẫn đi theo hướng khác bởi trong trái tim của trái tim, chúng ta biết mình muốn gì. Chỉ là… là chúng ta chưa ý thức được điều đó, và trái tim vô thức biết rõ. "
Himanshu Chhabra
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"