Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.119.346.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.075.305.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.119.346.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.075.305.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ hiện trạng vị trí, cấm mốc ranh 02 khu đất công trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
03/06/2025 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải KHLCNT Đo đạc lập bản đồ hiện trạng vị trí, cấm mốc ranh 02 khu đất công trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG KIM LONG
23/05/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục đối với lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
15/05/2025 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục đối với lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 14:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường số 2, phường Tăng Nhơn Phú B của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với 5 gói thầu.
21/04/2025 11:49
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường số 2, phường Tăng Nhơn Phú B.
21/04/2025 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và tràn thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO CHI LÂM
25/11/2024 09:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KỶ NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TRƯỜNG SƠN
11/11/2024 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B công bố kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ hiện trạng vị trí, cấm mốc ranh 02 khu đất công trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
03/06/2025 16:09
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đăng tải KHLCNT Đo đạc lập bản đồ hiện trạng vị trí, cấm mốc ranh 02 khu đất công trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:56
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục đối với lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
15/05/2025 15:45
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục đối với lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:55
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường số 2, phường Tăng Nhơn Phú B với 5 gói thầu.
21/04/2025 11:49
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRẦN TRƯỜNG SƠN
08/11/2024 14:49
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
08/11/2024 14:44
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG NHÂN
08/11/2024 14:38
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án Nâng cấp đường số 2, phường Tăng Nhớn Phú B với 3 gói thầu.
31/10/2024 11:53
Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính và trang thiết bị văn phòng năm 2024 với 3 gói thầu.
14/10/2024 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ hiện trạng vị trí, cấm mốc ranh 02 khu đất công trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
03/06/2025 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải KHLCNT Đo đạc lập bản đồ hiện trạng vị trí, cấm mốc ranh 02 khu đất công trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG KIM LONG
23/05/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục đối với lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
15/05/2025 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục đối với lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 14:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường số 2, phường Tăng Nhơn Phú B của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B với 5 gói thầu.
21/04/2025 11:49
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường số 2, phường Tăng Nhơn Phú B.
21/04/2025 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và tràn thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO CHI LÂM
25/11/2024 09:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KỶ NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TRƯỜNG SƠN
11/11/2024 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tăng Nhơn Phú B có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là thì tiếp diễn, không phải thì quá khứ. Là câu cầu khiến, không phải câu cảm thán… "
Huyền Ân
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.