Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:29 07/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND phường Tăng Nhơn Phú B và các khu phố
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 14/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
317/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/09/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TĂNG NHƠN PHÚ B
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 07/09/2023
đến
09:30 14/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 14/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2023 (13/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn lập E-HSMT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn đánh giá E-HSDT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay – đơn vị tính: cái Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu và Hợp đồng thuê mướn thiết bị (đối với trường hợp thuê thiết bị).
1
2
Máy cắt gạch đá – đơn vị tính: cái Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu và Hợp đồng thuê mướn thiết bị (đối với trường hợp thuê thiết bị).
1
3
Máy trộn bê tông – đơn vị tính: cái Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu và Hợp đồng thuê mướn thiết bị (đối với trường hợp thuê thiết bị).
1
4
Dàn giáo – đơn vị tính: bộ Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu và Hợp đồng thuê mướn thiết bị (đối với trường hợp thuê thiết bị).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: VĂN PHÒNG ỦY BAN - Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16m (Sử dụng luân chuyển)
0.8
100 m2
2
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
433.79
m2
3
Bốc xếp phế thải các loại
21.69
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
21.69
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ôtô 2,5 tấn
21.69
m3
6
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
433.79
m2
7
Láng nền, sàn có đánh màu, chiều dày 3cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
433.79
m2
8
Chống dột mái tôn phòng hội người cao tuổi+chữ thập đỏ
23.6
m2
9
Trát vữa xi măng khe lún
5.76
m2
10
Lợp tấm tole che vị trí khe lún, phủ tràn ra mỗi bên 40cm
15.36
m2
11
Xây tường bằng gạch ống 8x8x19cm tường chèn mí tôn, chiều dày ≤ 10cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
0.768
m3
12
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
5.76
m2
13
Cung cấp, lắp đặt cầu chắn rác D90
20
bộ
14
Vận chuyển bàn ghế, thiết bị trong phòng (tính vận chuyển ra và vào)
4
công
15
Tháo dỡ trần thạch cao cũ
23.6
m2
16
Bốc xếp phế thải các loại
0.472
m3
17
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
0.472
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ôtô 2,5 tấn
0.472
m3
19
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nổi 600x600mm
23.6
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt đáy sê nô, trần hành lang
349.405
m2
21
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào cột, dầm, trần
349.405
m2
22
Sơn trần ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
349.405
m2
23
Vận chuyển bàn ghế, thiết bị trong phòng phó bí thư (tính vận chuyển ra và vào)
3
công
24
Cạo bỏ lớp sơn trên trường ngoài phòng phó bí thư (vị trí máy lạnh bị thấm)
3.24
m2
25
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
3.24
m2
26
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào tường (30%)
0.972
m2
27
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
3.24
m2
28
Cạo bỏ lớp sơn trên trường trong phòng phó bí thư (vị trí máy lạnh bị thấm)
56.892
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường trong phòng phó bí thư (30%)
17.068
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
56.892
m2
31
Vận chuyển bàn ghế, thiết bị trong nhà ăn dân quân (tính vận chuyển ra và vào)
2
công
32
Đục nhám mặt bê tông
34.579
m2
33
Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 3cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
34.579
m2
34
Lát gạch nền, sàn, tiết diện gạch 60x60cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
34.579
m2
35
Tháo dỡ trần thạch cao cũ nhà vệ sinh nam tầng trệt
15.59
m2
36
Bốc xếp phế thải các loại
0.312
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
0.312
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ôtô 2,5 tấn
0.312
m3
39
Thi công trần bằng tấm thạch cao khung nổi 600x600mm
15.59
m2
40
HẠNG MỤC: LỐI ĐI PHÍA SAU, BÊN HÔNG ỦY BAN (CẠNH NHÀ XE)+HỐ GA+BỒN BÔNG - Đục nhám mặt bê tông nền BT nhựa cũ gần bồn bông
70.886
m2
41
Phá dỡ tường xây gạch bồn bông
0.465
m3
42
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
0.465
m3
43
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ôtô 2,5 tấn
0.465
m3
44
Xây tường bồn bông, nâng hố ga bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.581
m3
45
Trát tường bồn bông, hố ga, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
14.104
m2
46
Tháo dỡ nắp đan hố ga để nạo vét bùn đất
5
cấu kiện
47
Nạo vét bùn đất hố ga bằng thủ công
0.24
m3
48
Lắp đặt nắp đan hố ga, nắp đan cũ tận dụng
5
cấu kiện
49
Bốc xếp phế thải các loại
0.24
m3
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
0.24
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây