Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.637.985.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.757.760.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.637.985.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.757.760.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ
16/08/2023 08:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường Trương Định (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN KIM BÌNH ĐỊNH
31/07/2023 22:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
31/07/2023 22:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu 01XL - Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành hạng mục: Nền đường và các hạng mục còn lại + Mặt đường bê tông xi măng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT
31/07/2023 22:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Trần Văn Trà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP SINH THÀNH
31/07/2023 22:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2023 21:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải KHLCNT Đường Lê Phi Hùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với 1 gói thầu.
30/07/2023 20:43
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường Lê Phi Hùng (giai đoạn 1), Đoạn tiếp giáp Nguyễn Chí Thanh đến trụ sở khu phố Thiện Chánh 1.
30/07/2023 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT 01XL - Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành hạng mục: Nền đường và các hạng mục còn lại + Mặt đường bê tông xi măng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2023 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường Trương Định (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2023 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ
16/08/2023 08:37
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2023 07:39
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường Trương Định (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN KIM BÌNH ĐỊNH
31/07/2023 22:44
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
31/07/2023 22:41
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố kết quả gói thầu 01XL - Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành hạng mục: Nền đường và các hạng mục còn lại + Mặt đường bê tông xi măng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT
31/07/2023 22:38
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Trần Văn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP SINH THÀNH
31/07/2023 22:36
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2023 21:20
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đăng tải KHLCNT Đường Lê Phi Hùng với 1 gói thầu.
30/07/2023 20:43
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Trần Văn Trà với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2023 07:52
Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường Trương Định (giai đoạn 1) với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2023 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ
16/08/2023 08:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường Trương Định (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN KIM BÌNH ĐỊNH
31/07/2023 22:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
31/07/2023 22:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu 01XL - Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành hạng mục: Nền đường và các hạng mục còn lại + Mặt đường bê tông xi măng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT
31/07/2023 22:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Trần Văn Trà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP SINH THÀNH
31/07/2023 22:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2023 21:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải KHLCNT Đường Lê Phi Hùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với 1 gói thầu.
30/07/2023 20:43
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường Lê Phi Hùng (giai đoạn 1), Đoạn tiếp giáp Nguyễn Chí Thanh đến trụ sở khu phố Thiện Chánh 1.
30/07/2023 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT 01XL - Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành hạng mục: Nền đường và các hạng mục còn lại + Mặt đường bê tông xi măng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2023 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường Trương Định (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2023 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phườngTam Quan Bắc có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nên nói thế nào về cơn đói kinh niên. Có lẽ có cơn đói có thể khiến bạn đổ bệnh vì đói. Nó đến thêm vào cơn đói mà bạn đã cảm thấy sẵn. Có cơn đói luôn luôn mới, bành trướng không thể thỏa mãn, vồ lấy cơn đói cũ chẳng bao giờ kết thúc mà bạn đã phải quằn quại để chế ngự. Làm sao bạn có thể đối mặt với thế giới nếu tất cả những gì bạn có thể nói về bản thân là bạn đang đói. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.