Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.028.640.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.868.741.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.028.640.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.868.741.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 66 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 57 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 62 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA đầu tư xây dựng thành phố Thanh Hóa
04/07/2025 03:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 (phần phát sinh) – Công tác: Kiến thiết thị chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với 4 gói thầu.
04/07/2025 03:54
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cải tạo điện chiếu sáng, điện trang trí Đại lộ Lê Lợi đoạn từ cầu vượt Phú Sơn đến cầu Đông Hương và Quốc lộ 1A thành phố Thanh Hóa; Tăng cường cắt tỉa cây xanh đô thị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ THANH HÓA
02/07/2025 09:41
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung ứng Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 trên địa bàn thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ vệ sinh môi trường Tân Sơn
01/07/2025 16:34
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cải tạo điện chiếu sáng, điện trang trí Đại lộ Lê Lợi đoạn từ cầu vượt Phú Sơn đến cầu Đông Hương và Quốc lộ 1A thành phố Thanh Hóa; Tăng cường cắt tỉa cây xanh đô thị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 18:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 (phần phát sinh) – Công tác: Kiến thiết thị chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với 4 gói thầu.
04/06/2025 17:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH ĐỨC
08/05/2025 14:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
22/04/2025 09:56
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xử lý chất thải rắn sinh hoạt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 22:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công sử dụng ngân sách nhà nước năm 2025; Đối với công tác: Xử lý chất thải rắn sinh hoạt bằng công nghệ hỗn hợp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA đầu tư xây dựng thành phố Thanh Hóa
04/07/2025 03:58
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 (phần phát sinh) – Công tác: Kiến thiết thị chính với 4 gói thầu.
04/07/2025 03:54
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 (phần phát sinh) – Công tác: Kiến thiết thị chính với 4 gói thầu.
04/06/2025 17:42
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Dịch vụ công sử dụng ngân sách nhà nước năm 2025; Đối với công tác: Xử lý chất thải rắn sinh hoạt bằng công nghệ hỗn hợp với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:04
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025, thành phố Thanh Hoá với 3 gói thầu.
06/12/2024 18:50
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 trên địa bàn thành phố Thanh Hóa với 4 gói thầu.
06/12/2024 16:38
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Cải tạo các ô chôn lấp số 3, số 4 tại Khu liên hiệp xử lý chất thải sinh hoạt xã Đông Nam, huyện Đông Sơn với 5 gói thầu.
05/06/2024 16:49
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (khối lượng đường dây hạ thế hạ ngầm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH HẢI THANH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN 4 THANH HÓA
07/03/2024 16:30
Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PACICO
07/02/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA đầu tư xây dựng thành phố Thanh Hóa
04/07/2025 03:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 (phần phát sinh) – Công tác: Kiến thiết thị chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với 4 gói thầu.
04/07/2025 03:54
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cải tạo điện chiếu sáng, điện trang trí Đại lộ Lê Lợi đoạn từ cầu vượt Phú Sơn đến cầu Đông Hương và Quốc lộ 1A thành phố Thanh Hóa; Tăng cường cắt tỉa cây xanh đô thị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ THANH HÓA
02/07/2025 09:41
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung ứng Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 trên địa bàn thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ vệ sinh môi trường Tân Sơn
01/07/2025 16:34
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cải tạo điện chiếu sáng, điện trang trí Đại lộ Lê Lợi đoạn từ cầu vượt Phú Sơn đến cầu Đông Hương và Quốc lộ 1A thành phố Thanh Hóa; Tăng cường cắt tỉa cây xanh đô thị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 18:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị năm 2025 (phần phát sinh) – Công tác: Kiến thiết thị chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với 4 gói thầu.
04/06/2025 17:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH ĐỨC
08/05/2025 14:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
22/04/2025 09:56
Bên mời thầu Đội kiểm tra quy tắc đô thị thành phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xử lý chất thải rắn sinh hoạt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 22:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công sử dụng ngân sách nhà nước năm 2025; Đối với công tác: Xử lý chất thải rắn sinh hoạt bằng công nghệ hỗn hợp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa với 3 gói thầu.
19/04/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thành phố Thanh Hóa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Con người không thay đổi, những mối ưu tiên của họ thay đổi. "
Khuyết Danh