Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.049.843.755 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.049.576.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.049.843.755 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.049.576.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
04/01/2019 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2019 09:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị các nhà văn hóa ( tổ 1, 2 và 12), Thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
04/01/2019 09:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn.
04/01/2019 09:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị các nhà văn hóa ( tổ 1,2 và 12), Thị trấn Sóc Sơn.
04/01/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2018 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trụ sở UBND Thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
26/10/2018 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đức Nga
31/05/2018 09:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 3 gói thầu.
10/12/2017 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 1 gói thầu.
31/10/2016 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
04/01/2019 10:01
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2019 09:34
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị các nhà văn hóa ( tổ 1, 2 và 12), Thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
04/01/2019 09:27
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2018 16:59
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trụ sở UBND Thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
26/10/2018 16:51
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đức Nga
31/05/2018 09:28
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/04/2018 17:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/04/2018 17:24
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa cụm dân cư số 4 ( Tổ 8,9,10), Thị trấn Sóc Sơn với 5 gói thầu.
17/04/2018 17:10
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm thiết bị (Đăng tải trên báo đấu thầu số 238 ngày 14/12/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
14/12/2017 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
04/01/2019 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2019 09:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị các nhà văn hóa ( tổ 1, 2 và 12), Thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
04/01/2019 09:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn.
04/01/2019 09:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị các nhà văn hóa ( tổ 1,2 và 12), Thị trấn Sóc Sơn.
04/01/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2018 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trụ sở UBND Thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 2 gói thầu.
26/10/2018 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đức Nga
31/05/2018 09:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 3 gói thầu.
10/12/2017 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở UBND thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn với 1 gói thầu.
31/10/2016 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu bạn có thể nói ra trong lòng bạn cảm thấy vui như thế nào, thì niềm vui của bạn chỉ có giới hạn. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".