Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.382.839.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.302.924.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.382.839.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.302.924.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
31/03/2025 16:37
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 16:55
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
01/03/2025 09:52
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 08 của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
01/03/2025 09:49
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa tổ 1, tổ 3 và tổ 4 thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn với 5 gói thầu.
01/03/2025 08:49
UBND Thị trấn Sóc Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa tổ 1, tổ 3 và tổ 4 thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn.
01/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ ĐỨC
25/10/2023 21:29
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT NAM
25/10/2023 21:23
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2023 15:47
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ 1 VIỆT NAM
05/08/2023 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
31/03/2025 16:37
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
18/03/2025 10:05
UBND Thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 16:55
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
01/03/2025 09:52
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
01/03/2025 09:49
UBND Thị trấn Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa tổ 1, tổ 3 và tổ 4 thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn với 5 gói thầu.
01/03/2025 08:49
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ ĐỨC
25/10/2023 21:29
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT NAM
25/10/2023 21:23
UBND Thị trấn Sóc Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2023 17:08
UBND Thị trấn Sóc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2023 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
31/03/2025 16:37
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 16:55
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
01/03/2025 09:52
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 08 của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
01/03/2025 09:49
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa tổ 1, tổ 3 và tổ 4 thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn với 5 gói thầu.
01/03/2025 08:49
UBND Thị trấn Sóc Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa tổ 1, tổ 3 và tổ 4 thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn.
01/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ ĐỨC
25/10/2023 21:29
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT NAM
25/10/2023 21:23
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2023 15:47
Bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ 1 VIỆT NAM
05/08/2023 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Thị trấn Sóc Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026