Thông báo mời thầu

Cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình

Tìm thấy: 13:30 30/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin Đài truyền thanh thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và một số nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:15 06/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
109/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:29 30/05/2023
đến
14:15 06/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 06/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2023 (04/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG NHẬT MINH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 75, ngõ 443 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Xuân Đoài - Xã Phù Linh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại quốc tế Long Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Ki ốt số 9, khu xây dựng, đường núi đôi, thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn - - - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Xuân Đoài - Xã Phù Linh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại quốc tế Long Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ki ốt số 9, khu xây dựng, đường núi đôi, thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn - - - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dây cáp truyền thanh chuyên dụng có trợ lực : FE( 19x0,4)+ 2xCu(7x0,4)mm
5000
m
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
2
Loa phóng thanh 50W - 75W ( nhập khẩu, không biến áp)
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
3
Biến áp loa 50W- 75W
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
4
Tăng âm truyền thanh chuyên dụng 2500W
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
5
Bàn trộn (Audio Mixer) chuyên dụng cho phát thanh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
6
Micrô cho phát thanh viên
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
7
Bộ điều khiển trung tâm cho truyền thanh hữu tuyến ứng dụng công nghệ thông tin 4.0
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
8
Thiết bị điều khiển đường dây ứng dụng công nghệ thông tin 4.0
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
9
Máy tính đồng bộ và phần mềm sản xuất chương trình phát thanh chuyên dụng
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
10
Dây cáp truyền thanh 2x2x0,5+7x0.35mm( dây nối lên loa)
1200
m
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
11
Máy ghi âm 16G
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
12
Trụ loa chuyên dụng bát giác mạ kẽm
5
Cột
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
13
Khung móng trụ loa chuyên dụng và hệ thống tiếp địa trụ loa
5
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
14
Hộp bảo quản biến áp
30
hộp
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
15
Bộ gá đỡ dây cáp truyền thanh vào hệ thống cột
165
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
16
Bộ ốp INOX và móc J đỡ đường dây
132
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
17
Bộ cắt – lọc nhiễu và xung điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
18
Thiết bị phân tuyến đường dây ứng dụng công nhệ thông tin 4.0
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
19
Hệ thống dữ liệu máy chủ thuê bao (Cho tối đa 100 cụm)
3
Năm
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
20
30
20
Thuê bao dữ liệu data 4G(Vina/Mobi/Viettel)
5
Cụm
Theo quy định tại Chương V
Ủy ban nhân dân thị trấn Sóc Sơn; Địa chỉ: thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội
10
30

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Thị trấn Sóc Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.382.839.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.302.924.562 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây