Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 513.370.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 513.366.254 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 513.370.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 513.366.254 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn hình Led hội trường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MINH TRÍ
06/03/2025 15:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua màn hình Led hội trường Ủy ban nhân dân thị trấn Thanh Bình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với 1 gói thầu.
04/03/2025 13:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
16/12/2024 13:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường và sửa chữa bộ phận Văn phòng - một cửa thị trấn Thanh Bình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với 1 gói thầu.
16/12/2024 13:33
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hội trường và sửa chữa bộ phận Văn phòng - một cửa thị trấn Thanh Bình.
16/12/2024 13:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379
07/10/2024 14:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ
07/10/2024 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BÌNH SƠN
07/10/2024 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2024 07:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường GTNT ấp Thanh Trung, ấp Thanh Thủy, ấp Thanh Sơn, thị trấn Thanh Bình, huyện Bù Đốp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với 2 gói thầu.
04/09/2024 18:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua màn hình Led hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MINH TRÍ
06/03/2025 15:40
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Mua màn hình Led hội trường Ủy ban nhân dân thị trấn Thanh Bình với 1 gói thầu.
04/03/2025 13:57
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
16/12/2024 13:36
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường và sửa chữa bộ phận Văn phòng - một cửa thị trấn Thanh Bình với 1 gói thầu.
16/12/2024 13:33
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379
07/10/2024 14:26
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ
07/10/2024 14:24
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường GTNT ấp Thanh Trung, ấp Thanh Thủy, ấp Thanh Sơn, thị trấn Thanh Bình, huyện Bù Đốp với 2 gói thầu.
04/09/2024 18:54
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG PHÚC
21/08/2024 09:43
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG PHÚC
21/08/2024 09:38
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN QUÝ
20/08/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn hình Led hội trường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MINH TRÍ
06/03/2025 15:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua màn hình Led hội trường Ủy ban nhân dân thị trấn Thanh Bình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với 1 gói thầu.
04/03/2025 13:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
16/12/2024 13:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường và sửa chữa bộ phận Văn phòng - một cửa thị trấn Thanh Bình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với 1 gói thầu.
16/12/2024 13:33
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hội trường và sửa chữa bộ phận Văn phòng - một cửa thị trấn Thanh Bình.
16/12/2024 13:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379
07/10/2024 14:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ
07/10/2024 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BÌNH SƠN
07/10/2024 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2024 07:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường GTNT ấp Thanh Trung, ấp Thanh Thủy, ấp Thanh Sơn, thị trấn Thanh Bình, huyện Bù Đốp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH với 2 gói thầu.
04/09/2024 18:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THANH BÌNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai bỏ bạn trong cơn hoạn nạn thì sẽ bị rơi xuống địa ngục. "
Tục ngữ Ấn Độ
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.