Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.888.489.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.678.908.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.888.489.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.678.908.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUANG LINH
16/06/2025 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN THƯ
10/06/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Sân khấu ngoài trời, tường bao, cổng trường Tiểu học Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với 3 gói thầu.
02/06/2025 18:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Sân khấu ngoài trời, tường bao, cổng trường Tiểu học Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão.
02/06/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với 5 gói thầu.
02/06/2025 18:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão.
02/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Văn Xuân TDP Văn Tràng 2, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với 4 gói thầu.
31/05/2025 15:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Văn Xuân TDP Văn Tràng 2, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão.
31/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUANG LINH
16/06/2025 09:30
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 15:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN THƯ
10/06/2025 14:08
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 15:32
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 14:59
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Sân khấu ngoài trời, tường bao, cổng trường Tiểu học Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão với 3 gói thầu.
02/06/2025 18:39
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão với 5 gói thầu.
02/06/2025 18:17
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 10:13
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Văn Xuân TDP Văn Tràng 2, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão với 4 gói thầu.
31/05/2025 15:54
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHÁT
21/05/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUANG LINH
16/06/2025 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN THƯ
10/06/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Sân khấu ngoài trời, tường bao, cổng trường Tiểu học Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với 3 gói thầu.
02/06/2025 18:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Sân khấu ngoài trời, tường bao, cổng trường Tiểu học Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão.
02/06/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với 5 gói thầu.
02/06/2025 18:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão.
02/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Văn Xuân TDP Văn Tràng 2, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn với 4 gói thầu.
31/05/2025 15:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Văn Xuân TDP Văn Tràng 2, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão.
31/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách tốt nhất để thành công trong đời là hành động theo lời khuyên mà ta trao cho người khác. "
Khuyết Danh