Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:01 05/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Tường bao, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Trường Sơn, thị trấn Trường Sơn, huyện An Lão
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 12/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500253649_2506051452
Ngày phê duyệt
05/06/2025 14:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Trường Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:59 05/06/2025
đến
15:30 12/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 12/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2025 (10/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 268 Lý Thường Kiệt, phường Phan Bội Châu, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và kinh doanh thương mại Lê Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 156, Khu phố Tân Hoà, Thị trấn An Lão, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 268 Lý Thường Kiệt, phường Phan Bội Châu, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và kinh doanh thương mại Lê Nguyễn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 156, Khu phố Tân Hoà, Thị trấn An Lão, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Kích thủy lực
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi
1
4
Máy hàn xoay chiều
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Tời điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA CỔNG CHÍNH
2
Tháo dỡ kết cấu gạch đá
7.785
m3
3
Tháo dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
1.467
m3
4
Tháo dỡ gạch ốp tường, cột, trụ
19.395
m2
5
Vận chuyển phế thải đổ đi
9.737
m3
6
Tháo dỡ cánh cổng hiện trạng
15.84
m2
7
Ván khuôn gia cố cột vuông, chữ nhật
4.488
m2
8
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.227
100kg
9
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=18mm
0.535
100kg
10
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M200
0.246
m3
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.078
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.041
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.11
tấn
14
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm mái, đá 1x2, mác 200
1.022
m3
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.161
100m2
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm,
0.168
tấn
17
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
1.398
m3
18
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.518
m3
19
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.448
m3
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.039
m3
21
Trát trụ, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
35.043
m2
22
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
46.638
m2
23
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
4.9
m2
24
Trát trần, vữa XM mác 75
13.8
m2
25
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
42.621
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
41.965
m2
27
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
21.195
m2
28
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
21.195
m2
29
SX, lắp dựng chữ inox 304 hộp nổi vàng gương dày 7cm (bao gồm kí tự chữ và dấu)
31
kí tự
30
SX, lắp dựng chữ inox 304 hộp nổi vàng gương dày 4cm
24
kí tự
31
Đổ đất màu trồng cây
0.378
m3
32
Sản xuất lắp dựng cổng inox 304
211.6
kg
33
Khoá cổng + chốt hãm
2
bộ
34
Vét chỉ lõm cột
32.2
md
35
Lắp đặt ống uPVC thoát nước mái d=34mm
0.04
100m
36
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.441
100m2
37
SỬA CHỮA TƯỜNG BAO
38
Tháo dỡ hàng rào thép hộp đã hư hỏng
3.449
tấn
39
Tháo dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
20.752
m3
40
Vận chuyển phế thải đổ đi
20.752
m3
41
TƯỜNG BAO ĐẶC LOẠI 2
42
Tháo dỡ kết cấu gạch đá
29.627
m3
43
Tháo dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
9.921
m3
44
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
94.223
m2
45
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
1.964
100kg
46
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
8.936
100kg
47
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200
9.175
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.729
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.147
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.648
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây