Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 176 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 145 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 144 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 81,25%, Tư vấn 9,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,13%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.494.173.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.730.096.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 81,25%, Tư vấn 9,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,13%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.494.173.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.730.096.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo rãnh thoát nước tại ngõ 3, Hoàng Văn Thụ, TDP Yên Cát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 1 gói thầu.
26/06/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO AN
15/05/2025 15:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 18:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, chỉnh trang các tuyến ngõ đường Nguyễn Tông Lỗi, Đội Cấn, Lê Xoay thuộc TDP Nhật Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 7 gói thầu.
15/04/2025 16:18
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang các tuyến ngõ đường Nguyễn Tông Lỗi, Đội Cấn, Lê Xoay thuộc TDP Nhật Tân.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn công tác của Đảng ủy thị trấn Vĩnh Tường đi học tập kinh nghiệm về quản lý đô thị tại tỉnh Bình Định, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Âu Lạc Việt Vĩnh Phúc
11/04/2025 14:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tổ chức đoàn công tác của Đảng ủy thị trấn Vĩnh Tường đi tham quan học tập kinh nghiệm về quản lý đô thị tại tỉnh Bình Định, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 1 gói thầu.
09/04/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt rèm cửa sổ cho các phòng làm việc của UBND thị trấn Vĩnh Tường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VIA
11/11/2024 15:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt rèm cửa sổ cho các phòng làm việc của UBND thị trấn Vĩnh Tường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 1 gói thầu.
05/11/2024 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thi công biển tên các tuyến đường tự quản " Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp" năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TÙNG
29/10/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo rãnh thoát nước tại ngõ 3, Hoàng Văn Thụ, TDP Yên Cát với 1 gói thầu.
26/06/2025 14:44
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG NINH, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO AN
15/05/2025 15:25
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 10:54
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 18:05
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, chỉnh trang các tuyến ngõ đường Nguyễn Tông Lỗi, Đội Cấn, Lê Xoay thuộc TDP Nhật Tân với 7 gói thầu.
15/04/2025 16:18
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn công tác của Đảng ủy thị trấn Vĩnh Tường đi học tập kinh nghiệm về quản lý đô thị tại tỉnh Bình Định, tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Âu Lạc Việt Vĩnh Phúc
11/04/2025 14:13
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt rèm cửa sổ cho các phòng làm việc của UBND thị trấn Vĩnh Tường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VIA
11/11/2024 15:29
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt rèm cửa sổ cho các phòng làm việc của UBND thị trấn Vĩnh Tường với 1 gói thầu.
05/11/2024 13:49
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công biển tên các tuyến đường tự quản " Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp" năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TÙNG
29/10/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo rãnh thoát nước tại ngõ 3, Hoàng Văn Thụ, TDP Yên Cát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 1 gói thầu.
26/06/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO AN
15/05/2025 15:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 18:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, chỉnh trang các tuyến ngõ đường Nguyễn Tông Lỗi, Đội Cấn, Lê Xoay thuộc TDP Nhật Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 7 gói thầu.
15/04/2025 16:18
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang các tuyến ngõ đường Nguyễn Tông Lỗi, Đội Cấn, Lê Xoay thuộc TDP Nhật Tân.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn công tác của Đảng ủy thị trấn Vĩnh Tường đi học tập kinh nghiệm về quản lý đô thị tại tỉnh Bình Định, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Âu Lạc Việt Vĩnh Phúc
11/04/2025 14:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tổ chức đoàn công tác của Đảng ủy thị trấn Vĩnh Tường đi tham quan học tập kinh nghiệm về quản lý đô thị tại tỉnh Bình Định, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 1 gói thầu.
09/04/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt rèm cửa sổ cho các phòng làm việc của UBND thị trấn Vĩnh Tường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VIA
11/11/2024 15:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt rèm cửa sổ cho các phòng làm việc của UBND thị trấn Vĩnh Tường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG với 1 gói thầu.
05/11/2024 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thi công biển tên các tuyến đường tự quản " Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp" năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TÙNG
29/10/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 176 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải 32 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bi kịch của cuộc đời là chúng ta già đi quá sớm và trở nên sáng suốt quá muộn. "
Benjamin Franklin