Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:08 02/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang các tuyến ngõ đường Lãng Phương Hầu (Khu Huy Ngạc), TDP Nhật Tân và hệ thống an toàn giao thông tại thị trấn Vĩnh Tường
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sách thị trấn (Nguồn vốn đầu tư công, nguồn vốn nhà nước ngoài đầu tư công)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
86/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/08/2024 08:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN VĨNH TƯỜNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:06 02/08/2024
đến
08:00 12/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2024 (10/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA MINH VĨNH TƯỜNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu 5, Thị Trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam - Thị trấn Tứ Trưng - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần kiến trúc Kiến Dương Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán khu 3 - Thị trấn Vĩnh Tường - - - Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ AN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Khu 3 - Thị trấn Vĩnh Tường - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố thôn Nhật Tân - Thị trấn Vĩnh Tường - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ AN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu 3 - Thị trấn Vĩnh Tường - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố thôn Nhật Tân - Thị trấn Vĩnh Tường - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê. Có đăng kiểm còn hiệu lực.
1
2
Máy đào: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
3
Máy phun hoặc tưới nhựa đường: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
4
Máy rải: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
5
Máy lu: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
6
Máy hàn: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
7
Máy trộn bê tông: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
8
Lò nấu sơn (Máy nấu sơn): Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
9
Thiết bị sơn kẻ vạch hoặc thiết bị tương đương: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
10
Máy đầm bàn: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2
11
Máy đầm dùi: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2
12
Đầm cóc: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
13
Máy cắt uốn thép: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
14
Máy trộn vữa: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
15
Máy thủy bình: Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và có tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào khuôn đường - đất cấp II, vận chuyển đổ bỏ
88.63
m3
3
Đào đất KTH - đất cấp II, vận chuyển đổ bỏ
3.45
m3
4
Đào nền đường - Cấp đất II, vận chuyển đổ bỏ
23.56
m3
5
Đào kênh mương, rãnh thoát nước- đất cấp II, vận chuyển đổ bỏ
892.46
m3
6
Phá dỡ kết cấu gạch, vận chuyển đổ bỏ
173.2
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ bỏ
24.6
m3
8
Cắt mặt đường cũ
50.7262
100m
9
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông xi măng cũ, vận chuyển đổ bỏ
331.11
m3
10
Đắp cát nền độ chặt K = 0,90
2.514
100m3
11
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 2x4
310.15
m3
12
Lắp đặt ống nhựa HDPE - Đường kính ống 25mm
1.12
100m
13
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 25mm
224
cái
14
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
143.3928
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
60.6971
100m2
16
Rải lưới sợi thủy tinh 50KN/m
82.6957
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
82.6957
100m2
18
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC DỌC
19
Song chắn rác composite KT 53x96x5cm + lắp đặt
95
tấm
20
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax = 37,5mm
146.92
m3
21
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M150, đá 1x2
146.92
m3
22
Xây rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
372.48
m3
23
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
1693.1
m2
24
Ván khuôn tường mũ rãnh
16.7904
100m2
25
Bê tông xà dầm mũ rãnh M200, đá 1x2
151.5
m3
26
Ván khuôn tấm đan
6.6132
100m2
27
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
110.22
m3
28
Cốt thép tấm đan D8
11.7568
tấn
29
Cốt thép tấm đan D12
8.2481
tấn
30
Lắp đặt tấm đan
1837
cấu kiện
31
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép tấm đạy cũ ga thu giữa đường, vận chuyển đổ bỏ
1.73
m3
32
Bê tông tấm đan ga thu giữa đường, bê tông M250, đá 1x2
1.85
m3
33
Cốt thép tấm đan D6 ga thu giữa đường
0.0091
tấn
34
Cốt thép tấm đan D10, D12 ga thu giữa đường
0.26
tấn
35
Ván khuôn tấm đan ga thu giữa đường
0.1784
100m2
36
Nắp ga composite KT 90cmx90cm ga thu giữa đường + lắp đặt
8
bộ
37
Lắp đặt tấm đan ga thu giữa đường
8
cấu kiện
38
HẠNG MỤC: AN TOÀN GIAO THÔNG
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
429.48
m2
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
941.69
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây