Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 68 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 404 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 347 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 344 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,39%, Xây lắp 91,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 215.112.893.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 213.617.503.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,39%, Xây lắp 91,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 215.112.893.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 213.617.503.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn thị trấn Yên Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với 1 gói thầu.
09/06/2025 18:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Cung cấp vé máy bay và dịch vụ vận chuyển cho đoàn cán bộ thị trấn Yên lạc đi thăm quan, học tập kinh nghiệm xây dựng đô thị văn minh tại tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với 1 gói thầu.
17/04/2025 19:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO AN YÊN LẠC
14/02/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt thị trấn Yên Lạc từ tháng 02 đến tháng 12 năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
23/01/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2025 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và thẩm tra KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG BẮC HÀ NỘI
17/01/2025 08:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ACIF VIỆT NAM
17/01/2025 08:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Nạo vét thuỷ vực ao Ba kết hợp kè đá, đường dạo, hệ thống lan can cây xanh, rãnh thoát nước thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc. (Giai đoạn 1: vét bùn, kè đá, lan can) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với 7 gói thầu.
16/01/2025 13:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét thuỷ vực ao Ba kết hợp kè đá, đường dạo, hệ thống lan can cây xanh, rãnh thoát nước thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc. (Giai đoạn 1: vét bùn, kè đá, lan can).
16/01/2025 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG YÊN LẠC
13/01/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn thị trấn Yên Lạc với 1 gói thầu.
09/06/2025 18:31
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO AN YÊN LẠC
14/02/2025 15:32
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
07/02/2025 09:01
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt thị trấn Yên Lạc từ tháng 02 đến tháng 12 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
23/01/2025 14:08
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2025 16:59
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc công bố KQMT gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt thị trấn Yên Lạc từ tháng 02 đến tháng 12 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/01/2025 15:07
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và thẩm tra KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG BẮC HÀ NỘI
17/01/2025 08:50
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ACIF VIỆT NAM
17/01/2025 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn thị trấn Yên Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với 1 gói thầu.
09/06/2025 18:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Cung cấp vé máy bay và dịch vụ vận chuyển cho đoàn cán bộ thị trấn Yên lạc đi thăm quan, học tập kinh nghiệm xây dựng đô thị văn minh tại tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với 1 gói thầu.
17/04/2025 19:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO AN YÊN LẠC
14/02/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt thị trấn Yên Lạc từ tháng 02 đến tháng 12 năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
23/01/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2025 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và thẩm tra KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG BẮC HÀ NỘI
17/01/2025 08:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ACIF VIỆT NAM
17/01/2025 08:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Nạo vét thuỷ vực ao Ba kết hợp kè đá, đường dạo, hệ thống lan can cây xanh, rãnh thoát nước thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc. (Giai đoạn 1: vét bùn, kè đá, lan can) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc với 7 gói thầu.
16/01/2025 13:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét thuỷ vực ao Ba kết hợp kè đá, đường dạo, hệ thống lan can cây xanh, rãnh thoát nước thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc. (Giai đoạn 1: vét bùn, kè đá, lan can).
16/01/2025 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG YÊN LẠC
13/01/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải 68 KHLCNT, trong đó có 404 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải 59 TBMT trong 49 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc có quan hệ với 47 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cho dù sự theo đuổi khó khăn tới bao nhiêu, bạn cũng luôn luôn nên giữ giấc mơ ngày đầu tiên đã có. Nó sẽ cho bạn động lực và cứu rỗi bạn (khỏi những suy nghĩ yếu mềm). "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".