Thông báo mời thầu

Xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:52 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang, cải tạo Nghĩa trang Liệt sỹ thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện + thị trấn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 289/QD-UBND
Ngày phê duyệt
29/11/2024 16:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Yên Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:50 29/11/2024
đến
09:00 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần TVTK xây dựng Phú Thọ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Lũng Thượng, Thị trấn Tam Hồng, Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Lạc Đơn vị thẩm định báo cáo KTKT Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15, phường Liên Bảo, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH Gold Tea Việt Nam Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, ngõ 1, phố Kim Đồng, TDP An Lập, phường Liên Bảo, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
2
2
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
3
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
4
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
5
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
6
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
7
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
8
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc giấy chứng nhận đăng ký hoặc giấy tờ đăng kiểm thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN PHÁ DỠ CÁC HẠNG MỤC CŨ
2
Phá dỡ nền bệ Đài tưởng niệm, bệ nhà bia:
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
340
m2
4
Phá dỡ nền bệ Đài tưởng niệm, bệ nhà bia
34
m3
5
Vận chuyển phế thải
0.442
100m3
6
Phá dỡ cổng, tường rào gạch, rào sắt cũ, các mộ cũ:
7
Tháo dỡ cánh cổng sắt+ rào sắt
26.68
m2
8
Phá dỡ kết cấu gạch
50.6469
m3
9
Phá dỡ tường xây gạch
14.1
m3
10
Phá dỡ cột cổng
5.6801
m3
11
Vận chuyển phế thải
0.7043
100m3
12
Phá dỡ Nhà Quản trang và đài sen cũ:
13
Tháo dỡ cửa
32.52
m2
14
Tháo dỡ trần gỗ
48.2064
m2
15
Phá dỡ kết cấu bê tông
25.4397
m3
16
Phá dỡ kết cấu gạch
58.7406
m3
17
Đào nền nhà
0.2992
100m3
18
Vận chuyển phế thải
1.549
100m3
19
PHẦN CHỈNH TRANG, CẢI TẠO ĐÀI TƯỞNG NIỆM VÀ 2 NHÀ BIA
20
Cải tạo đài tưởng niệm:
21
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.28
100m2
22
Phá dỡ đá ốp, lát các loại
336.8277
m2
23
Vận chuyển phế thải
0.0674
100m3
24
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán (Đá mầu đỏ)
102.9594
m2
25
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox (Đá mầu đỏ)
103.8608
m2
26
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox (Đá mầu đen)
20.1735
m2
27
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox (Đá mầu trắng)
10.0887
m2
28
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox (Đá mầu vàng)
35.3707
m2
29
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75 (Đá mầu đỏ)
16.875
m2
30
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75 (Đá mầu đen)
4.5
m2
31
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75
39.1467
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
39.1467
m2
33
Bộ chữ TỔ QUỐC GHI CÔNG bằng hợp kim 3D nổi mầu đỏ chữ cao 32cm dày 2cm
1
bộ
34
Sao vàng bằng hợp kim 3D nổi mầu đỏ D=93cm
1
cái
35
Lư hương bằng đá nguyên khối có đục đẽo, trạm trổ
1
cái
36
Bàn bằng đá nguyên khối có đục đẽo, trạm trổ KT: rộng 80, dài 1,6m cao 80cm kê trên Tượng đài
1
cái
37
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
1
cái
38
Lắp đặt led hắt ngoài trời bóng LED 50W
7
bộ
39
Lắp đặt đèn Led dây ánh sáng vàng
15.5
m
40
Hộp nối 100x100
2
hộp
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*4mm2
30
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
40
m
43
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
50
m
44
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
20
m
45
Lắp đặt kim thu sét - Kim mạ đồng, dài 1,5m
1
cái
46
Kẹp tiếp địa
1
Cái
47
Quả cầu chân kim thu sét
1
quả
48
Cải tạo 2 Nhà bia ghi tên liệt sỹ:
49
Phá dỡ đá ốp, lát các loại
82.914
m2
50
Công đánh bóng đá ốp, sửa chữa, tô lại chữ tấm đá ghi tên Liệt sỹ đã có
5
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây