Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.559.954.682 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.550.031.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.559.954.682 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.550.031.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
23/05/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại xây dựng Huy Sang
17/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc báo cáo
kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn khảo sát - lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
02/04/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt thiết bị nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống thiết chế văn hoá, thể thao cơ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5K VIỆT NAM
25/12/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hiện
17/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
23/05/2025 14:53
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 14:58
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại xây dựng Huy Sang
17/04/2025 14:55
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn khảo sát - lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
02/04/2025 17:30
Ủy ban nhân dân xã An Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:11
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hiện
17/12/2024 15:15
Ủy ban nhân dân xã An Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc với 1 gói thầu.
16/12/2024 14:44
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tủ đựng tài liệu, sách cho nhà văn hóa – khu thể thao thôn trên địa bàn xã An Lạc thuộc CTMTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ VĂN GIANG
12/12/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
23/05/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại xây dựng Huy Sang
17/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc báo cáo
kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn khảo sát - lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
02/04/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt thiết bị nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống thiết chế văn hoá, thể thao cơ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5K VIỆT NAM
25/12/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hiện
17/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trẻ con, những đứa trẻ đáng yêu, có thể an ủi người phụ nữ về sắc đẹp đã tàn phai. "
Balzac
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.