Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.746.754.682 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.736.041.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.746.754.682 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.736.041.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
23/05/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại xây dựng Huy Sang
17/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc báo cáo
kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:29
Ủy ban nhân dân xã An Lạc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn khảo sát - lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
02/04/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt thiết bị nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống thiết chế văn hoá, thể thao cơ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5K VIỆT NAM
25/12/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hiện
17/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
23/05/2025 14:53
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 14:58
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại xây dựng Huy Sang
17/04/2025 14:55
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn khảo sát - lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
02/04/2025 17:30
Ủy ban nhân dân xã An Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:11
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hiện
17/12/2024 15:15
Ủy ban nhân dân xã An Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc với 1 gói thầu.
16/12/2024 14:44
Ủy ban nhân dân xã An Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tủ đựng tài liệu, sách cho nhà văn hóa – khu thể thao thôn trên địa bàn xã An Lạc thuộc CTMTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ VĂN GIANG
12/12/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
23/05/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Xây kè đường giao thông liên thôn thôn Làng Chã, xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại xây dựng Huy Sang
17/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc báo cáo
kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:29
Ủy ban nhân dân xã An Lạc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn khảo sát - lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng các công trình giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
02/04/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông xã An Lạc, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt thiết bị nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống thiết chế văn hoá, thể thao cơ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5K VIỆT NAM
25/12/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua gạo cứu đói hỗ trợ cho các hộ gia đình bị ảnh hưởng bởi cơn bão số 3 năm 2024 trên địa bàn xã An Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hiện
17/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống giống như mùi thơm của thức ăn – bạn không biết được là lúc nào nó sẽ biến mất. "
Tục ngữ Madagascar
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh