Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.615.212.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.391.460.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.615.212.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.391.460.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Công trình: đường GTNT tổ 9 + 10 ấp Xà Xiêm, hạng mục: xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THUẬN TRUNG NAM
22/10/2024 13:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
01/10/2024 15:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 08: Công trình nâng cấp các nhà văn hóa ấp, hạng mục: 05 nhà văn hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRẦN KIM PHÁT
23/08/2024 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
13/08/2024 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
12/08/2024 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
12/08/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Công trình: đường GTNT tổ 9 + 10 ấp Xà Xiêm, hạng mục: xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 22:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT Xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An với 3 gói thầu.
02/08/2024 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Công trình Đường GTNT xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2), hạng mục: Xây dựng mới đoạn xẻo Thầy Bảy Dòng Cát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TUẤN KIÊN GIANG
29/07/2024 16:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thấu số 08: Công trình nâng cấp các nhà văn hóa ấp, hạng mục: 05 nhà văn hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG AN KIÊN ĐẠT
01/10/2024 15:42
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
13/08/2024 10:39
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
12/08/2024 16:35
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
12/08/2024 16:28
Ủy ban nhân dân xã Bình An đăng tải KHLCNT Đường GTNT Xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2) với 3 gói thầu.
02/08/2024 16:26
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Công trình Đường GTNT xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2), hạng mục: Xây dựng mới đoạn xẻo Thầy Bảy Dòng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TUẤN KIÊN GIANG
29/07/2024 16:19
Ủy ban nhân dân xã Bình An đăng tải KHLCNT Đường GTNT Xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2) với 3 gói thầu.
27/07/2024 08:34
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
26/07/2024 08:52
Ủy ban nhân dân xã Bình An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG AN KIÊN ĐẠT
26/07/2024 08:51
Ủy ban nhân dân xã Bình An đăng tải KHLCNT Đường GTNT tổ 9 + 10 ấp Xà Xiêm với 5 gói thầu.
16/07/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Công trình: đường GTNT tổ 9 + 10 ấp Xà Xiêm, hạng mục: xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THUẬN TRUNG NAM
22/10/2024 13:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
01/10/2024 15:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 08: Công trình nâng cấp các nhà văn hóa ấp, hạng mục: 05 nhà văn hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRẦN KIM PHÁT
23/08/2024 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
13/08/2024 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
12/08/2024 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Nhật Anh Khoa
12/08/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Công trình: đường GTNT tổ 9 + 10 ấp Xà Xiêm, hạng mục: xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 22:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT Xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An với 3 gói thầu.
02/08/2024 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Công trình Đường GTNT xẻo Thầy Bảy (Đoạn 1+2), hạng mục: Xây dựng mới đoạn xẻo Thầy Bảy Dòng Cát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TUẤN KIÊN GIANG
29/07/2024 16:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thấu số 08: Công trình nâng cấp các nhà văn hóa ấp, hạng mục: 05 nhà văn hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình An có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không phải con đường khó khăn; mà đúng hơn khó khăn mới chính là con đường. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.