Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.625.221.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.962.817.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.625.221.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.962.817.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hội trường UBND xã Bình thành. Hạng mục: thiết bị, nội thất văn phòng..
05/03/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL01/2025. TRẠM Y TẾ XÃ BÌNH THÀNH. HẠNG MỤC: DI DỜI HỆ THỐNG ĐIỆN của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC HUY
26/02/2025 16:20
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường từ QL 19B đến khu trồng hoa Cúc Bình Thành. Hạng mục: Bê tông nhựa;.
25/02/2025 16:16
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường từ đường ĐH26 đến điện thờ Tam Kiệt. Hạng mục: Bê tông nhựa..
25/02/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải KHLCNT XL 01/2025 ; TRẠM Y TẾ XÃ BÌNH THÀNH. HẠNG MỤC: DI DỜI HỆ THỐNG ĐIỆN của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL19: HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG KHU TRUNG TÂM XÃ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY LẮP ĐIỆN QUANG TRUNG
02/01/2025 08:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL 18 Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Tường rào, cổng ngõ, vỉa hè, thiết bị thể thao ngoài trời. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
02/01/2025 07:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL17 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Nhà bảo vệ, nhà vệ sinh, nhà xe; của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
02/01/2025 07:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải KHLCNT XL 19. HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG KHU TRUNG TÂM XÃ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH với 1 gói thầu.
17/12/2024 08:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải KHLCNT XL 18 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Tường rào, cổng ngõ, vỉa hè, thiết bị thể thao ngoài trời của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH công bố kết quả gói thầu XL01/2025. TRẠM Y TẾ XÃ BÌNH THÀNH. HẠNG MỤC: DI DỜI HỆ THỐNG ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC HUY
26/02/2025 16:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đăng tải KHLCNT XL 01/2025 ; TRẠM Y TẾ XÃ BÌNH THÀNH. HẠNG MỤC: DI DỜI HỆ THỐNG ĐIỆN với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH công bố kết quả gói thầu XL19: HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG KHU TRUNG TÂM XÃ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY LẮP ĐIỆN QUANG TRUNG
02/01/2025 08:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH công bố kết quả gói thầu XL 18 Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Tường rào, cổng ngõ, vỉa hè, thiết bị thể thao ngoài trời..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
02/01/2025 07:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH công bố kết quả gói thầu XL17 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Nhà bảo vệ, nhà vệ sinh, nhà xe;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
02/01/2025 07:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đăng tải KHLCNT XL 19. HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG KHU TRUNG TÂM XÃ với 1 gói thầu.
17/12/2024 08:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đăng tải KHLCNT XL 18 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Tường rào, cổng ngõ, vỉa hè, thiết bị thể thao ngoài trời với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đăng tải KHLCNT XL17 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Nhà bảo vệ, nhà vệ sinh, nhà xe; với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH công bố kết quả gói thầu XL 16.Trường Mầm Non Bình Thành.
Hạng mục: Sân bê tông, mái ngói phòng học, bồn hoa, thảm cỏ nhân tạo..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
25/10/2024 13:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đăng tải KHLCNT XL 16.Trường Mầm Non Bình Thành.
Hạng mục: Sân bê tông, mái ngói phòng học, bồn hoa, thảm cỏ nhân tạo. với 1 gói thầu.
19/10/2024 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hội trường UBND xã Bình thành. Hạng mục: thiết bị, nội thất văn phòng..
05/03/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL01/2025. TRẠM Y TẾ XÃ BÌNH THÀNH. HẠNG MỤC: DI DỜI HỆ THỐNG ĐIỆN của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC HUY
26/02/2025 16:20
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường từ QL 19B đến khu trồng hoa Cúc Bình Thành. Hạng mục: Bê tông nhựa;.
25/02/2025 16:16
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường từ đường ĐH26 đến điện thờ Tam Kiệt. Hạng mục: Bê tông nhựa..
25/02/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải KHLCNT XL 01/2025 ; TRẠM Y TẾ XÃ BÌNH THÀNH. HẠNG MỤC: DI DỜI HỆ THỐNG ĐIỆN của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL19: HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG KHU TRUNG TÂM XÃ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY LẮP ĐIỆN QUANG TRUNG
02/01/2025 08:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL 18 Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Tường rào, cổng ngõ, vỉa hè, thiết bị thể thao ngoài trời. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
02/01/2025 07:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL17 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Nhà bảo vệ, nhà vệ sinh, nhà xe; của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
02/01/2025 07:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải KHLCNT XL 19. HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG KHU TRUNG TÂM XÃ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH với 1 gói thầu.
17/12/2024 08:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải KHLCNT XL 18 - Trường THCS Bình Thành. Hạng mục: Tường rào, cổng ngõ, vỉa hè, thiết bị thể thao ngoài trời của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH THÀNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái lưỡi của một thằng khùng đủ dài để cắt đứt cổ của nó. "
Tục ngữ Anh