Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.938.063.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.040.255.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.938.063.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.040.255.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
06/05/2025 09:38
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tiến Nhật Anh
06/05/2025 09:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà Ma Kiệt đi sông Cà Lúi của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi với 2 gói thầu.
06/05/2025 09:34
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ nhà Ma Kiệt đi sông Cà Lúi.
06/05/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỒNG TÚ
11/04/2025 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH PHÚ
11/04/2025 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HÒA BÌNH
10/04/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỲNH HÙNG
09/04/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tấn Tới Phú Yên
09/04/2025 09:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ ĐH55 đi khu sản xuất (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi với 2 gói thầu.
09/04/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH PHÚ
06/05/2025 09:38
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tiến Nhật Anh
06/05/2025 09:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà Ma Kiệt đi sông Cà Lúi với 2 gói thầu.
06/05/2025 09:34
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỲNH HÙNG
09/04/2025 09:35
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tấn Tới Phú Yên
09/04/2025 09:34
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ ĐH55 đi khu sản xuất (Giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
09/04/2025 09:32
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM KIẾN THÀNH
09/04/2025 09:27
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHÂN THIÊN PHÚC
09/04/2025 09:26
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ ĐH.55 đến khu sản xuất ông Nguyễn Bông, tuyến từ ĐH 55 đến đất sản xuất ông Rơ Chăm Khương và tuyến từ ĐH 55 đến đất sản xuất bà Nguyễn Thị Hậu với 2 gói thầu.
09/04/2025 09:23
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
25/03/2025 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
06/05/2025 09:38
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tiến Nhật Anh
06/05/2025 09:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà Ma Kiệt đi sông Cà Lúi của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi với 2 gói thầu.
06/05/2025 09:34
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ nhà Ma Kiệt đi sông Cà Lúi.
06/05/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỒNG TÚ
11/04/2025 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH PHÚ
11/04/2025 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HÒA BÌNH
10/04/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỲNH HÙNG
09/04/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tấn Tới Phú Yên
09/04/2025 09:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp tuyến đường từ ĐH55 đi khu sản xuất (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi với 2 gói thầu.
09/04/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 76 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi cảm thấy rất bất động và trống rỗng, cảm giác như của mắt bão, chán chường di chuyển theo giữa tất cả những ồn ào náo động xung quanh. "
Sylvia Plath