Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 853.902.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 847.125.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 853.902.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 847.125.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
23/04/2025 11:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 17:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục nhà học 2 tầng 6 phòng Trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với 6 gói thầu.
09/04/2025 14:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục nhà học 2 tầng 6 phòng Trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ, huyện Cẩm Xuyên.
09/04/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VIỆT HÀN
01/04/2025 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với 6 gói thầu.
03/03/2025 17:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ.
03/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Linh
12/08/2024 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục nhà học 2 tầng 6 phòng Trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ, huyện Cẩm Xuyên với 6 gói thầu.
09/04/2025 14:32
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ với 6 gói thầu.
03/03/2025 17:07
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Linh
12/08/2024 16:43
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ với 2 nhà thầu tham gia.
06/08/2024 10:15
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 15:11
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ với 1 gói thầu.
25/07/2024 08:41
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đăng tải KHLCNT Dự án: Phục hồi, nâng cấp mặt đường BTXM theo cơ chế hỗ trợ xã Cẩm Duệ năm 2024 với 6 gói thầu.
28/05/2024 15:29
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Rãnh thoát nước đường Duệ Thành, xã Cẩm Duệ với 5 gói thầu.
09/03/2023 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
23/04/2025 11:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 17:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục nhà học 2 tầng 6 phòng Trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với 6 gói thầu.
09/04/2025 14:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục nhà học 2 tầng 6 phòng Trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ, huyện Cẩm Xuyên.
09/04/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VIỆT HÀN
01/04/2025 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với 6 gói thầu.
03/03/2025 17:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà bếp ăn trường mầm non Lê Duẩn, xã Cẩm Duệ.
03/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Linh
12/08/2024 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện chính sách hỗ trợ của các cấp trên địa bàn xã Cẩm Duệ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Duệ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi phát điên rồi hay sao à? Tôi sợ là thế, nhưng để tôi nói cho bạn biết một điều nhé, những người tốt nhất thường đều điên rồ. "
Lewis Carroll