Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.569.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.547.521.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.569.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.547.521.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH HÀ
09/04/2025 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 14:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với 5 gói thầu.
25/03/2025 21:36
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê.
25/03/2025 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Gò Chùa, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHÚC
19/12/2022 20:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VIỆT LỢI
19/12/2022 20:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2022 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Gò Chùa, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2022 21:16
Bên mời thầu Ban quản lý các công trình xây dựng cơ bản Thị trấn Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:55
Bên mời thầu Ban quản lý các công trình xây dựng cơ bản Thị trấn Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH HÀ
09/04/2025 09:42
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2025 18:20
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đăng tải TBMT Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 14:44
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê với 5 gói thầu.
25/03/2025 21:36
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Gò Chùa, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHÚC
19/12/2022 20:44
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VIỆT LỢI
19/12/2022 20:40
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2022 19:34
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Gò Chùa, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê với 1 nhà thầu tham gia.
24/11/2022 13:00
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2022 11:01
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê với 4 gói thầu.
15/11/2022 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH HÀ
09/04/2025 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 14:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với 5 gói thầu.
25/03/2025 21:36
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ cổng làng Sơn Nga đến chùa Tùng Khâu, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê.
25/03/2025 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Gò Chùa, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHÚC
19/12/2022 20:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VIỆT LỢI
19/12/2022 20:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Sơn Hà, thị trấn Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2022 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình: Đường giao thông khu Gò Chùa, thị trấn Cẩm Khê, huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2022 21:16
Bên mời thầu Ban quản lý các công trình xây dựng cơ bản Thị trấn Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:55
Bên mời thầu Ban quản lý các công trình xây dựng cơ bản Thị trấn Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05- Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Khê có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi tôi dành cho bạn thời gian của tôi, tôi trao cho bạn một phần cuộc đời mà tôi sẽ không bao giờ lấy lại được. Xin đừng để tôi hối hận. "
Khuyết Danh