Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.266.134.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.233.268.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.266.134.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.233.268.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HM-HÀ TĨNH
15/01/2025 11:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
07/01/2025 09:59
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 02.GS của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
07/01/2025 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2025 08:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Cẩm Minh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
03/01/2025 16:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 05.ĐG của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
03/01/2025 16:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 04.MT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
03/01/2025 16:04
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục sân trường, tường rào, cổng trường, Trường MN Cẩm Minh, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh với 5 gói thầu.
03/01/2025 15:56
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục sân trường, tường rào, cổng trường, Trường MN Cẩm Minh, huyện Cẩm Xuyên.
03/01/2025 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Cẩm Minh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 22:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh công bố kết quả gói thầu 03.QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
07/01/2025 09:59
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh công bố kết quả gói thầu 02.GS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
07/01/2025 09:56
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh công bố kết quả gói thầu 05.ĐG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
03/01/2025 16:06
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh công bố kết quả gói thầu 04.MT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
03/01/2025 16:04
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục sân trường, tường rào, cổng trường, Trường MN Cẩm Minh, huyện Cẩm Xuyên với 5 gói thầu.
03/01/2025 15:56
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Cẩm Minh với 3 gói thầu.
24/12/2024 17:43
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp đường trục xã Cẩm Minh (Đoạn 2) với 6 gói thầu.
05/11/2024 10:10
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Đường giao thông nối từ đường trục chính xã đến Đền Cựa Thờ Đức Mẹ thôn 3 xã Cẩm Minh với 5 gói thầu.
23/07/2024 09:25
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
15/07/2024 15:20
Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
28/06/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HM-HÀ TĨNH
15/01/2025 11:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
07/01/2025 09:59
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 02.GS của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
07/01/2025 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2025 08:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Cẩm Minh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
03/01/2025 16:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 05.ĐG của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
03/01/2025 16:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 04.MT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
03/01/2025 16:04
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục sân trường, tường rào, cổng trường, Trường MN Cẩm Minh, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh với 5 gói thầu.
03/01/2025 15:56
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục sân trường, tường rào, cổng trường, Trường MN Cẩm Minh, huyện Cẩm Xuyên.
03/01/2025 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải TBMT CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Cẩm Minh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 22:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cẩm Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lợi ích của du lịch là cân bằng sự tưởng tượng và hiện thực, và thay vì suy nghĩ mọi thứ như thế nào thì tận mắt chứng kiến chúng. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.