Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.721.075.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.682.903.137 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.721.075.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.682.903.137 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Trần Văn Hùng
11/06/2025 14:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 07:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ chuyển đổi nghề thuộc Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Cúc Đường, huyện Võ Nhai năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 2 gói thầu.
28/05/2025 11:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa dự án:
Thu gom chất thải rắn trên địa bàn xã Cúc Đường của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
22/08/2024 16:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua giống
lợn thịt lai của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI LA HIÊN
21/04/2024 19:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ thức ăn hỗn hợp cho giống lợn thịt lai thuộc
Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã đa ngành nghề thành công
21/04/2024 18:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT hỗ trợ giống lợn thịt lai thuộc Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo
trên địa bàn xã Cúc Đường năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
21/04/2024 17:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ thức ăn hỗn hợp cho giống lợn thịt lai thuộc
Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
19/03/2024 00:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị thực hiện hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG LOAN
05/02/2024 10:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống bò vỗ béo, bò sinh sản của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI LA HIÊN
26/01/2024 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Trần Văn Hùng
11/06/2025 14:33
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 10:24
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 07:51
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa dự án:
Thu gom chất thải rắn trên địa bàn xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
22/08/2024 16:11
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ mua giống
lợn thịt lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI LA HIÊN
21/04/2024 19:35
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ thức ăn hỗn hợp cho giống lợn thịt lai thuộc
Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã đa ngành nghề thành công
21/04/2024 18:02
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đăng tải KHLCNT hỗ trợ giống lợn thịt lai thuộc Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo
trên địa bàn xã Cúc Đường năm 2023 với 1 gói thầu.
21/04/2024 17:08
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đăng tải KHLCNT Hỗ trợ thức ăn hỗn hợp cho giống lợn thịt lai thuộc
Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2023 với 1 gói thầu.
19/03/2024 00:00
Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị thực hiện hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG LOAN
05/02/2024 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Trần Văn Hùng
11/06/2025 14:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 07:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ chuyển đổi nghề thuộc Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Cúc Đường, huyện Võ Nhai năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 2 gói thầu.
28/05/2025 11:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa dự án:
Thu gom chất thải rắn trên địa bàn xã Cúc Đường của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
22/08/2024 16:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua giống
lợn thịt lai của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI LA HIÊN
21/04/2024 19:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ thức ăn hỗn hợp cho giống lợn thịt lai thuộc
Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã đa ngành nghề thành công
21/04/2024 18:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT hỗ trợ giống lợn thịt lai thuộc Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo
trên địa bàn xã Cúc Đường năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
21/04/2024 17:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ thức ăn hỗn hợp cho giống lợn thịt lai thuộc
Dự án 2 đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường với 1 gói thầu.
19/03/2024 00:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị thực hiện hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG LOAN
05/02/2024 10:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống bò vỗ béo, bò sinh sản của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI LA HIÊN
26/01/2024 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cúc Đường có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu không phải là một thứ tự nhiên. Đúng hơn, nó đòi hỏi kỷ luật, sự tập trung, lòng kiên nhẫn, niềm tin, và việc vượt qua được sự ái kỷ. Nó không phải là một cảm xúc. Nó là hành động thực hành. "
Erich Fromm