Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.098.648.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.979.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.098.648.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.979.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
08/04/2026 10:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNH BÊ TÔNG THÔN ĐẮK XUÂN. HẠNG MỤC: NÂNG CẤP MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 2 gói thầu.
24/06/2025 15:43
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nâng cấp mở rộng đường bê tông thôn Đắk Xuân ; Hạng mục: Nâng cấp mở rộng mặt đường.
24/06/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TIẾN ĐĂK NÔNG
08/04/2025 09:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
17/03/2025 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
17/03/2025 14:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường.
17/03/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
20/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường với 5 gói thầu.
08/04/2026 10:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải KHLCNT CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNH BÊ TÔNG THÔN ĐẮK XUÂN. HẠNG MỤC: NÂNG CẤP MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG với 2 gói thầu.
24/06/2025 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TIẾN ĐĂK NÔNG
08/04/2025 09:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
25/03/2025 09:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
17/03/2025 14:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
17/03/2025 14:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/12/2024 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố KQMT gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
08/04/2026 10:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNH BÊ TÔNG THÔN ĐẮK XUÂN. HẠNG MỤC: NÂNG CẤP MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 2 gói thầu.
24/06/2025 15:43
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nâng cấp mở rộng đường bê tông thôn Đắk Xuân ; Hạng mục: Nâng cấp mở rộng mặt đường.
24/06/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TIẾN ĐĂK NÔNG
08/04/2025 09:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
17/03/2025 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
17/03/2025 14:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường.
17/03/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
20/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người đói không màng nghe lẽ phải, chẳng quan tâm đến công lý, cũng chẳng rung động trước lời khẩn cầu. "
Saneca Lucius Annacus
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.