Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.098.648.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.979.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.098.648.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.979.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
08/04/2026 10:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNH BÊ TÔNG THÔN ĐẮK XUÂN. HẠNG MỤC: NÂNG CẤP MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 2 gói thầu.
24/06/2025 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nâng cấp mở rộng đường bê tông thôn Đắk Xuân ; Hạng mục: Nâng cấp mở rộng mặt đường.
24/06/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TIẾN ĐĂK NÔNG
08/04/2025 09:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
17/03/2025 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
17/03/2025 14:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường.
17/03/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
20/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường với 5 gói thầu.
08/04/2026 10:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải KHLCNT CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNH BÊ TÔNG THÔN ĐẮK XUÂN. HẠNG MỤC: NÂNG CẤP MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG với 2 gói thầu.
24/06/2025 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TIẾN ĐĂK NÔNG
08/04/2025 09:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
25/03/2025 09:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
17/03/2025 14:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
17/03/2025 14:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/12/2024 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ công bố KQMT gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
08/04/2026 10:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNH BÊ TÔNG THÔN ĐẮK XUÂN. HẠNG MỤC: NÂNG CẤP MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 2 gói thầu.
24/06/2025 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nâng cấp mở rộng đường bê tông thôn Đắk Xuân ; Hạng mục: Nâng cấp mở rộng mặt đường.
24/06/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TIẾN ĐĂK NÔNG
08/04/2025 09:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
17/03/2025 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
17/03/2025 14:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải KHLCNT Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Buôn 9 ra cánh đồng đến Buôn OL; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường.
17/03/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò sinh sản xã Đắk Drô thực hiện hỗ trợ cộng đồng tiểu dự án 2 dự án 3 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ.
20/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẮK DRÔ là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông và phụ nữ sinh ra đều không vì chờ đợi một mối tình nào đó mà ở vậy, đã thuộc về quá khứ thì cứ để cho nó qua đi. Dù sao thì chỉ cần hết lòng với mối tình tiếp theo là được rồi. "
Thuần Gian Khuynh Thành
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026