Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.530.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.332.261.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.530.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.332.261.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 1 gói thầu.
23/06/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT SƯA CHỮA NHÀ VĂN HOÁ THÔN 5 XÃ ĐẮKRLA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC HẢI
23/05/2025 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời xã Đắk Rla của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Đắk R’La của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 5 gói thầu.
08/05/2025 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải TBMT Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải TBMT Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 với 1 gói thầu.
23/06/2025 14:53
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la công bố kết quả gói thầu Mua con giống + thức ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 11:17
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la công bố kết quả gói thầu Mua con giống + thức ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 11:15
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đăng tải KHLCNT SƯA CHỮA NHÀ VĂN HOÁ THÔN 5 XÃ ĐẮKRLA với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:16
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC HẢI
23/05/2025 09:30
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời xã Đắk Rla với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:30
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la công bố KQMT gói thầu Mua con giống + thức ăn với 3 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 08:35
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la công bố KQMT gói thầu Mua con giống + thức ăn với 3 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 08:35
Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 1 gói thầu.
23/06/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT SƯA CHỮA NHÀ VĂN HOÁ THÔN 5 XÃ ĐẮKRLA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC HẢI
23/05/2025 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời xã Đắk Rla của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Đắk R’La của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với 5 gói thầu.
08/05/2025 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải TBMT Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải TBMT Mua con giống + thức ăn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk R la với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk R la có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thi ca là thứ nghệ thuật chung của tâm hồn đã trở nên tự do và không bị bó buộc vào nhận thức giác quan về vật chất bên ngoài; thay vì thế, nó diễn ra riêng tư trong không gian bên trong và thời gian bên trong của tư tưởng và cảm xúc. "
Hegel